• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách reset lifetimer về 0

xinhzaj0

Sếp ơi link die rồi ,đệ không download file được , đại ca xem xét lại nha !

Orbit

Chỉ tính giờ gọi đi thôi:| Bác nghe 1 cuộc đi rồi xem lại xem:|

Cái này ,ình thử rồi, nó bao gồm thời gian cả nghe và gọi, công thêm thời gian gửi tin nhắn. 2 số cuối là phút, 2 số kế là giờ, cứ thế mà tính tiếp lên.
Nó không tách riêng thời gian nghe đâu.. vì lifetime mà nên tính tất vào đó
Hy vọng mình không sai

vokhang

Cái này ,ình thử rồi, nó bao gồm thời gian cả nghe và gọi, công thêm thời gian gửi tin nhắn. 2 số cuối là phút, 2 số kế là giờ, cứ thế mà tính tiếp lên.
Nó không tách riêng thời gian nghe đâu.. vì lifetime mà nên tính tất vào đó
Hy vọng mình không sai

đúng là lifetimer nó tính gồm thời gian nghe và gọi. nhưng không liên quan gì đến tin nhắn bạn nhé. vì mình luôn lấy máy 1200 mới trong hộp để kích hoạt sim cho khách hàng. xong rồi vẫn bán ầm ầm :D

lyvanteo

nhưng mà cái này thì mỗi lần mình update firmware là nó về mo à các bác. sao của em máy dùng nhiều cực kỳ mà mới đc có đâu 100 tiếng gọi là sao?

taiphong

nhưng mà cái này thì mỗi lần mình update firmware là nó về mo à các bác. sao của em máy dùng nhiều cực kỳ mà mới đc có đâu 100 tiếng gọi là sao?

sao mà up FW lại về 0 được, mà 100 tiếng là nhiều rồi, bạn cứ tính xem, một ngày bạn nghe gọi bao nhiêu tiếng :p

th4ngdk

tới bước 7 thì sau khi load cái file lifetime.pm thì đợi Nss nó giống như đơ đơ 1 lúc rồi mất luôn! tưởng được. Resset lại rồi *#92702689# vẫn vậy

lonny1015

tới bước cuối load file lifetime.pm thì nó đơ rồi văng lun, mở máy bấm *#92702689# vẫn vậy :(

habaolinh

Super V.I.P
Các bạn có thể dùng JAF để xóa lifetime đc mà.
B1: tích vào Life Time Reset
B2: ấn vào nút SERVICE
DONE!!!

bluedragon0307

Của em là 000089:03, hơi lại vì máy này dùng dc hơn 2 năm rồi, chủ cũ(tức mẹ em:) ) buôn khá nhiều mà chỉ có 89 tiếng nên em thấy lạ.

trinhhongha90

Sao mà em làm cho kon 6300 không được vậy????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????????