• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách sử dụng appman

florence

bạn nào biết sử dụng chương trình appman kg vậy?mình nghe nói chương trình này có thể dọn rác sau khi remove hay uninstall gi đó phải kg vậy?

nguyenpa

Super V.I.P
thướng khi ta xóa 1 pm hay ứng dụng nó còn sót lại 1 số files làm cho thư mục đó ko được xóa sạch nên nó còn lại thư mục, bạn có thể dùng trình quản lý file vào system -> App -> tìm thư mục nào còn nhưng filé rác thì xóa cũng được, hay cài pm appman vào -> bạn chuyển qua Tab cuối sẽ xem được các ứng dụng và sẽ thấy hình thùng rác bạn có thể xóa nó.
:D
:D

chuotgao

chương trình này khi cài hay bị đụng với advance device lock. Nó làm mất password. Bạn nên cài lại khi quét rác xong.

congnguyen88

mình đã cài appman rồi, nhưng không thấy có biểu tượng thùng giác nên chẳng xóa được file nào.bạn nào có biết phần mêm nào khác không

TruBic

Well-Known Member
@congnguyen88: bên box pythoon cũng có 1 pm xoá tập tin xong nó nằm trong thùng rác, bạn qua đó tìm nhé, bài của vokhanhyen up đấy.

jimmyvn88

@ Trubic: Bạn nên đọc kĩ lại bài nhé.
Bạn ấy đang nói về pm Appman, Cái thùng rác bạn ý nói là 1mục mà pm đó lọc ra các file rác có thể xóa đi. chứ bạn ý ko muốn hỏi về xóa file mà sau khi xóa file đó lưu trong thùng rác như pm Griffon 0.15 đâu.

@ congnguyen88: Pm này thực ra cũ qúa rồi và hiệu quả ko cao đâu bạn ah. Nên bỏ qua pm nè cho đỡ nặng máy