• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách sử dụng Samsung I 5700

phungluc

Các pro đâu hết rồi??? giúp em với?
Con T939 cua em có up len 2.x nhu cua cac bac duoc ko a?
em cam on cac pro nhiu

Huuloc14

có bạn nào bị lồi sạc pin giống mình hok . Khi tắt máy cắm sạc báo " battery dischanger " nên hok sạc pin dc. Còn mo~ máy thì sạc dc . Giup mình voi . Cam on

jonyhoanganh

có bạn nào bị lồi sạc pin giống mình hok . Khi tắt máy cắm sạc báo " battery dischanger " nên hok sạc pin dc. Còn mo~ máy thì sạc dc . Giup mình voi . Cam on
Fomat lại máy xem.
Còn k đc thì up lại room.

jonyhoanganh

Hix . Mình kết nối samsung với may tính nó hok nhận Usb , ban chỉ giúp mình với .À , mà có khi nao` tai cục sac. không làm máy mình lúc tắt không sạc dc hok ban
CHắc k phải do cục sạc đâu. Còn k nhận USB thì bạn phải cài chương trình kill nó nằm trong cái đĩa khi mua máy ấy.

Huuloc14

CHắc k phải do cục sạc đâu. Còn k nhận USB thì bạn phải cài chương trình kill nó nằm trong cái đĩa khi mua máy ấy.

bạn share cho mình di . Tai mình mua máy cũ nên hok có CD . Không biết có phải xài WinXP nen nó hok nhan usb thì phãi .