• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách sử dụng SmartSetting1.12

thachngn

các bạn cho mình hỏi cách sử dụng smartsetting với!
minh mò lung tung mà nó vẫn ko chịu khóa bàn phím:((.
Mong các bạn giúp đỡ! Thanks

Last edited by a moderator:

diepdh

Bạn thử xem lại các chế độ profiles của mình trong smartsetting xem có cho phép khóa bàn phím không.

thachngn

ý bạn là sao? Mình đang xài General profiles.Mình chọn all profiles trong auto lock của smartsetting.Cài đặt xong các chế độ cho nó như period time,... rồi, nhưng khi cài xog, thoát ra thì không có j cả, y như nó không chạy vậy. Bạn có thể hướng dẩn rõ hơn đuọc không?
Thanks bạn

toeic

Hay là bản minh xài ko cr*k nhỉ?

bạn đã kích hoạt smart setting chưa? bạn vào security/ master security code : bạn chình thành enabled

thachngn

Cám ơn các bạn. Mình chỉnh lock everyprogram rùi, security enable luôn. Nhưng thoát ra la như không thôi, không giống như ct keylocker, sau khi setting xong sẽ có lựa chọn Active để xác nhận setting và cho nó hoạt động.
Còn thèng này chỉ có setting mà không có Active:((

diepdh

Vậy thì bạn xóa bản Smartsetting đó đi,dùng thử bản 1.14 của mình xem sao.Mình cũng dùng nó từ lâu rồi.Cài SmartSettings_v114.sis trước,cài SMART_~1.SIS sau.

TAKI7610

dinhtiendung

Bạn đã đặt thời gian để nó tự động khóa phím chưa. bình thường thời gian của nó mặc định là 60s. và các chế độ bạn cứ chọn Enable xem sao

foureye2004

Dễ thôi mà!

Chắc bạn đã tắt phần keypad lock trong setting của SS rồi, bạn vô và chọn lại những phần mềm cần chạy (thường thì nó mặc định phím nhanh phía bên trái đúng ko?

Và nó sẽ mặc định Phím * để khóa máy.