• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁCH THAY THẾ LOGO MẠNG BẰNG ANIMSPRITE

thusinhbuon

Anh onlylove80 ơi anh có thể làm hộ em 3 cái logo được ko ạ ! Cho em chữ " Ho Nho " " Trường Liên " " Liên Trường " ! Em xin cảm ơn anh !

huycaro

cho em an mày mấy chữ bác ơi! chữ trong sưốt và bốc cháy nhé..hjhj dùng từ bốc cháy cho máu. Huy Thúy bác nhé. thank bác trước

hunterviet

Well-Known Member
Bác onlylove quả rất nhiệt tình với ae, mình votes cho bác phát đó. Mà sao mình ko dùng được PM ANIMSPRITE nhỉ, cả bản vh lấn bản của onlylove đưa lên tại Trang 1, pó tay, vào cái là uot ra lun. Bùn 5s:(

onlylove80

Onlylove80 có thể sửa lại 2 chữ minh nhi rực lửa kia chữ to và giầy lên hoặc thành chữ hoa được ko, vì nhìn ko rõ bạn ah. Thanks bạn

Mình đã sửa lại cho bạn rồi đây...Còn về việc bạn không cài được pm AnimSprite thì mình cũng không hiểu tại sao nữa... hix..bạn thử 4mat máy xem sao nhé..vì rất nhiều bạn dùng 7610;;6600;;N70;;N72::v.v. đều dùng được mà..Thử 4mat đi bạn nhé...;;)

hunterviet

Well-Known Member
Mình đã sửa lại cho bạn rồi đây...Còn về việc bạn không cài được pm AnimSprite thì mình cũng không hiểu tại sao nữa... hix..bạn thử 4mat máy xem sao nhé..vì rất nhiều bạn dùng 7610;;6600;;N70;;N72::v.v. đều dùng được mà..Thử 4mat đi bạn nhé...;;)

CÁi PM AnimSprite chạy trên nền gì hay nó chạy tự nhiên ạ, e mới cài bộ libs Python full mà, hay nó chạy trên nền python, huhu, nãn quaaaaaaaaaaá

Mr_Sulla

CÁi PM AnimSprite chạy trên nền gì hay nó chạy tự nhiên ạ, e mới cài bộ libs Python full mà, hay nó chạy trên nền python, huhu, nãn quaaaaaaaaaaá
Pm anim sprite này chạy ko cần python mà bác. Cách đây 2 năm em đã cài và chạy fà fà. Thời điểm đó em vẫn chưa dùng python.
Posted via Mobile Device

onlylove80

Đúng như MrSulla nói đấy Hunterviet ah. PM này chạy trên nền symbian.. kg liên quan gj tới python cả.. bạn kg cài đc thì thật đáng tiếc,.

Posted via Mobile Device