• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách vào facebook khi bị nhà mạng chặn

thainguu

huhu cách này ko được rồi, em vào thử bằng Viettel mà k đc...

turkeybkhy90

2 File Của bạn sao hok dow đc vaz :-s
Mình dùng Snaptu vàdduwwocj 1 thời gian nó lại hok vào được nữa,vào bằng Opera thì hok vào đc :-s,đổi DSN của máy cũng hok luôn,...tóm lại chả vào đc bằng gì cả :-s hok hiểu là sao ?
Máy 5230 đã hack,vs lại mình muốn vào bằng cách mà nó ngốn ít Gprs nhất ý ^^

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

2 File Của bạn sao hok dow đc vaz :-s
Mình dùng Snaptu vàdduwwocj 1 thời gian nó lại hok vào được nữa,vào bằng Opera thì hok vào đc :-s,đổi DSN của máy cũng hok luôn,...tóm lại chả vào đc bằng gì cả :-s hok hiểu là sao ?
Máy 5230 đã hack,vs lại mình muốn vào bằng cách mà nó ngốn ít Gprs nhất ý ^^

mình dùng 5233 vẫn vào fb bằng opera bình thường nè bạn. Format lại máy thử xem.

7534286

Giờ viettel nó lại chặn facebook rồi nên không đổi DNS được nữa
Ai có DNS nào ngoài DNS của google mà vào facebook ngon được không? Vào facebook bằng Opera Mobile lướt mới sướng xem được ảnh to nữa. Lướt bằng Opera Mini ảnh nhỏ lại còn load chậm nữa @@!

Có 2 cách vào facebook hiện nay rất nhanh:
+ Dùng UC 8 nhanh hơn OperaMini rất rất nhiều
+ Dùng app của facebook trên Ovi Store. <App này đc fb mua Snaptu, và phát triển cho fb>

mai_tien_dat_251

đổi cái DNS ở đâu vậy bạn? mình tìm thấy nhưng nó có nhiều lắm mà đổi vẫn không được!