• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cách xem video tren p990i?

calvinklein87

cho mình hỏi cách coi video tren p990i ko? mặc dù đã co coreplay rùi mà ko biết coi làm sao ?và trang nào hỗ trợ cho mình coi???khi coi phải như thế nào??
mình muốn dow nhạc thì phải lam sao ta??? được ko?
có dô youbte nhưng nhấp vào viedo rùi đứng máy lun

AndyLe114

hình như server của core bị hỏng đấy,dạo này mình cũng ko xem youtube trên core dc nữa,lúc trc thì xem được,còn muốn down nhạc trên p9 thì bạn vào trang baamboo.com kiếm nhạc rồi click vào link life là down dc

saoxathu

Với cá nhân mình thấy dùng coreplay là hay nhất và dễ sử dụng nhất.Ở đầu chương trình có các tác vụ như window media của window vậy.Để mở nhanh ở một thư mục nào đó bạn vào biểu tượng tam giác, mở chọn bải hoặc cả thư mục.Chúc bạn thành công.

cantienwa100

hjx sao mình vào wifi duyệt wed = opera 9.x = ozone = ucwed mà download mấy cái file zip zar ..v...v...v...v...v không được dzị ai bít cách chỉ dùm với :(