• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài bản đồ Việtnam cho HTC Desire HD ( nhờ anh em giúp đở ).

nghang

Mình mới mua con Desire HD vì thấy nó quảng cáo có phần mềm bản đồ dẩn đường đi theo máy khá hấp dẩn , nhưng khi mua về hoàn toàn thất vong khi trong chương trình không có bản đồ Việtnam . Bây giờ mình chỉ còn nhờ các anh em giúp đở thôi , xin thành thật cám ơn.

ancola66

Super V.I.P
Mình mới mua con Desire HD vì thấy nó quảng cáo có phần mềm bản đồ dẩn đường đi theo máy khá hấp dẩn , nhưng khi mua về hoàn toàn thất vong khi trong chương trình không có bản đồ Việtnam . Bây giờ mình chỉ còn nhờ các anh em giúp đở thôi , xin thành thật cám ơn.
Phần mềm thì đúng là có và rất hay nhưng chưa có data Việt Nam:(

binhmogas

cần gì bạn. cài vietmapx3a rồi download gói dữ liệu ở vietmap.vn về là ok. và đặc biệt không bị hỏi k.e.y

PDAMobile

cần gì bạn. cài vietmapx3a rồi download gói dữ liệu ở vietmap.vn về là ok. và đặc biệt không bị hỏi k.e.y

Sao lại không bị hỏi key vậy bạn,có "bí mật" gì ah,Vietmap là phần mềm bản quyền mà,nếu được bạn up cho ae bản đó nhé :)

caothanhhai

Đâu có dễ bẻ thế bạn, 60$ cơ mà
Bao cao thủ còn bó tay mà - tớ không tin

hellboycf

ủa sao máy mình sách tay mà có tiếng việt + map Việt Nam luôn. Chỉ cần có 3G hoặc Wifi là bik mình đứng ở đâu liền, bản đồ rất hay ghi rỏ đến từng chi tiết từ tên đường khu mình ở + các cửa hàng lớn nhỏ tại HCM luôn :))

binhmogas

thật đấy trứơc mắt là không hề có gì cản trở cả không biết 1 tháng sao thì như thế nào ( vì vietmap x3d thì chỉ dùng 1 tháng cho WM) bạn cứ lên trang chủ tải gói dữ liệu trong đó có cả file cài đặc luôn tốt nhất là lên market seach vietmapx3a mà cài cho chắc cú.

PDAMobile

thật đấy trứơc mắt là không hề có gì cản trở cả không biết 1 tháng sao thì như thế nào ( vì vietmap x3d thì chỉ dùng 1 tháng cho WM) bạn cứ lên trang chủ tải gói dữ liệu trong đó có cả file cài đặc luôn tốt nhất là lên market seach vietmapx3a mà cài cho chắc cú.

Trời,trong thời gian dùng thử đương nhiên là nó không hỏi key rồi,bác làm em mừng hụt :mad:

trandn

vào trang Vietbando.com cài vietbando, free luôn, tìm đường tốt, tớ đang dùng nè.
Chỉ cần đăng ký account trên đó là được.

caothanhhai

vào trang Vietbando.com cài vietbando, free luôn, tìm đường tốt, tớ đang dùng nè.
Chỉ cần đăng ký account trên đó là được.

Vừa cài Việt Bando - Dùng được mỗi tội chỉ đường lung tung - Toàn chỉ đường "chim bay" không có "chim đi ô tô" =))

chonvuituoixuan

Tất cả các bạn cài trên market thì đều không chỉ chính xác đường được, mặc dù VietMap cho cài và cũng chẳng hỏi key gì hết nhưng mà nó sẽ chỉ các bác ở giữa sông hoặc trên núi nếu chưa nhập key bản quyền.

Giá khoảng 60$.

ducloidsn

E có lần tai nạn oan với cái Chỉ đường cho xe hơi của Vietmap. Không phải nó chỉ nhầm mà do ông Anh nghiện công nghệ quá cứ dỏng cổ lên ngóng xem nó chỉ đúng không mà quên cả vô lăng. Giờ cứ xài Gmap cho nó lành. Không biết đường thì dừng lại hỏi cho vui, đôi khi thêm được ối thông tin cần thiết. :)