• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài đặt 3g Cho HTC – Touch HD

namfat

Đã giải quyết được vấn đề rồi, Bác Nam Béo mới lấy Vợ á, thích nhỉ !! Có Baby nào chưa Bác.? Thank.

Mình lấy vợ được 2 năm rồi mà, bé nhà mình mới đc 10 tháng thôi. He he. Thế này mang tiếng là Spam chết.
Avatar này lâu lắm rồi, mình copy từ diễn đàn khác sang ấy mà. Lười sửa.

headone

Có ai setup được m-wap 2 cho mobifone chưa nhỉ? hướng dẫn mình với
Nghe nói setup m-wap 2 được thì tốc độ tải dữ liệu nhanh hơn

nokia6110

trời j mà rắc rối thế.các bác đăng ký 3g rồi bật mạng 3g trên điện thoại lên.vào setting vao connection các bác vào tiếp connection setup la no tự cài đặt cấu hình mà.gprs cũng tương tự

namfat

trời j mà rắc rối thế.các bác đăng ký 3g rồi bật mạng 3g trên điện thoại lên.vào setting vao connection các bác vào tiếp connection setup la no tự cài đặt cấu hình mà.gprs cũng tương tự

À nó tùy từng mạng nữa bạn ạ. Nếu Mobi hoặc Vina bạn có thể làm thế.
Đối với Viettel thì hơi khác 1 chút.

TouchHD của mình là chuột bạch đầu tiên cài 3G Viettel ở khu vực HN đấy bạn ạ.
Chính nv Viettel 3G setup máy cho mình và test các dịch vụ liên quan. Tháng đấy tiền cước lên đến hơn 600K mà vẫn phải tươi cười. Hi hi.