• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÀI ĐẶT GPRS CHO 7320

konhuloiemnoi

máy em cài GPRS của mobifone mà ko vào được,Máy báo cài đặt GPRS thành công từ 994 nhưng vào nét là máy báo " Failed to connect to the internet. Data converage may be unavailable",ko hiểu là phải chỉnh ở phần nào của conections nhỉ, mọi người chỉ em với.
Em đã chạy lại phần mềm con samsung 7320 này 1 lần mới vào đươc nét giờ lại ko vào được ko biết là lỗi ở đâu:|

kiet_xu

máy em cài GPRS của mobifone mà ko vào được,Máy báo cài đặt GPRS thành công từ 994 nhưng vào nét là máy báo " Failed to connect to the internet. Data converage may be unavailable",ko hiểu là phải chỉnh ở phần nào của conections nhỉ, mọi người chỉ em với.
Em đã chạy lại phần mềm con samsung 7320 này 1 lần mới vào đươc nét giờ lại ko vào được ko biết là lỗi ở đâu:|

Bạn vào đây tìm hiểu nhé
http://www.pdaviet.net/showthread.php?27154-Cài-đặt-GPRS-MMS-của-mạng-Viettel-Mobi-Vina-cho-WM05