• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài GPRS cho T-mobile sda

babylove2005

cậu mình mới cho cái sda nhưng mình ko kết nối gprs đc có ai chỉ dùm ko cám ơn nhìu, với lại làm sao coi tv trên đt vì minh thấy có cái chữ NET TV , thanks trước nha.:-??:-??:-??:-??:-??

PhamHien

cậu mình mới cho cái sda nhưng mình ko kết nối gprs đc có ai chỉ dùm ko cám ơn nhìu, với lại làm sao coi tv trên đt vì minh thấy có cái chữ NET TV , thanks trước nha.:-??:-??:-??:-??:-??

Cách cài đặt cấu hình GPRS cho các dòng Smartphone đã có hướng dẫn rất nhiều trong diễn đàn. Bạn chịu khó gõ từ khoá tìm chút sẽ thấy thôi. Mà mạng dịch vụ đang dùng của bạn là nhà mạng nào vậy?

PhamHien

bạn kiểm tra trong máy xem có chương trình Network WiZard hay connections Setup không? Nếu có thì bạn có thể cài tự động, nếu không thì phải cài đặt thủ công vậy!

vinh79_ct

co ai biet cai dat GPRS mang mobifone cho may HTC HERA 110 lam on chi minh voi.
Cam on nhiu...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!