• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài nhiu chương trình mà máy không chạy chậm (i300x)

nhoemnhiu

muốn máy cài phần mềm nhìu không chậm máy mình mới phát hiện là: đầu tiên bạn cài tất cả phần mềm vào máy nhưng lúc máy kêu chọn nơi intall vao thì bạn chọn thẻ nhớ nha (trừ những thứ nhẹ và wan tr5ong nhu font chử nên chọn bộ nhớ máy) nhớ là cài phầm mềm và game nhiu nhiu nha 1 lần làm là một lần cực đó nhưng những thứ mà bạn định cài trên bộ nhớ máy để đó chút cài sau . cài xong bạn sẽ thấy chạy chậm rỏ rệt (nhiu mà )rùi lúc này la wan trọng bạn phải handreset máy lại (sợ fai hk) nhưng yên tâm nhử game và phần mềm chưa mất đâu buoc kế tiếp là bạn file ẽplorer vào the nhớ thường là thư mục programefile có khi là ở ngoài thẻ lun trong đây sẽ có những thu6muc5 chúa các phầm mềm và game bạn đã cài chọn file .exe và copy rồi tiếp tục way ra vào windows(bộ nhớ máy) vào start menu rồi paste shortcut vào đây nếu là phần mềm còn game thì tiếp tục vào game ma paste shortcut làm tương tự với các game và phần mềm khác .rồi way ra vào start bạn sẽ thấy máy máy bạn có game và pah2n mềm đó khi chạy máy sẽ báo lỗi ji đó mình wen rồi nhưng cứ ok rối bi jo máy bạn sẽ có nhiu game mà không chậm máy không tin bạn vào remove programe thử sẽ không có chương trình nào ở trỏng đâu trừ khi bạn cài nó sau khi hand reset
nếu thấy được thanks một cái nha