• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài thoải mái không cần sign

hieusaco

minh da do down lam theo ban, nhung k unlock dc chuong trinh advand device lock
Bạn phải cài file crxxx chứ cài file chưa crxxx thì làm sao unlock được. Cài file download về thì nó chỉ giúp bạn không phải sign thôi

Chỉnh sửa cuối:

babyson20042000

vay noi chung lai la chuong trinh nay co su dung duoc cho P1i khong vay cac ban??? minh moi mua con P1i. nen van con ga lam. khong bit cach hack. vui long chi dan cho minh nhe, thanks.

Yêu Cầu Viết Tiếng Việt Có Dấu!!!

Last edited by a moderator:

haixuan

Cai phan men nay lua dao lam hong con N95 cua toi roi . Gio thi khong cai duoc cai chuong nao nao het ca , toan bao loi FILE bi HONG !!!!!!!!

Cai Phen men nay lua dao , lam hong het cac chuong cac chuong trinh khac !!!! . Khong cai them duoc bat cu phen men nao khac nua ca !!!!

Last edited by a moderator:

ntdieu

Cai phan men nay lua dao lam hong con N95 cua toi roi . Gio thi khong cai duoc cai chuong nao nao het ca , toan bao loi FILE bi HONG !!!!!!!!

Đây là box UIQ mà bạn. Bạn đem cái này mà cài lên N95 mà không hư mới là lạ đó.

ntdieu

vay noi chung lai la chuong trinh nay co su dung duoc cho P1i khong vay cac ban??? minh moi mua con P1i. nen van con ga lam. khong bit cach hack. vui long chi dan cho minh nhe, thanks.

Cái này mình cài trên P1i (hàng xách tay) chạy rất tốt, bây giờ không cần biết phần mềm sign rồi hay chưa sign, đã hết hạn hay chưa nó đều cho cài hết

decon

mình xác nhận đã cài trên p990i.bây giờ có thể cài phần mềm thoải mái kg cần sign siếc gì hết.cũng chưa thấy lổi gì luôn.

smuggler

Cai Phen men nay lua dao , lam hong het cac chuong cac chuong trinh khac !!!! . Khong cai them duoc bat cu phen men nao khac nua ca !!!!

bạn đọc kỹ tiêu đề trước rồi hẳn phát biểu chứ

pnq090479

mình xác nhận đã cài trên p990i.bây giờ có thể cài phần mềm thoải mái kg cần sign siếc gì hết.cũng chưa thấy lổi gì luôn.

Mình cũng giống Boro. Cài ko cần phải sign bất cứ chương trình nào trên P990. Không hiểu sao mọi người lại khác nhau vậy.

hieusaco

Mình cũng giống Boro. Cài ko cần phải sign bất cứ chương trình nào trên P990. Không hiểu sao mọi người lại khác nhau vậy.

Nó tùy từng máy, đôi khi có những máy nó bị xung đột với các PM khác

tommynguyen1961

Nó tùy từng máy, đôi khi có những máy nó bị xung đột với các PM khác

Mình mới bị giống các bạn đó nên quyết định chuyển sang GW2 mới cài vô dc.
Nói chung GW2 là chạy tốt tất cả các chương trình chứ không phải bị đụng chương trình khác gì đâu.

hieusaco

Mình mới bị giống các bạn đó nên quyết định chuyển sang GW2 mới cài vô dc.
Nói chung GW2 là chạy tốt tất cả các chương trình chứ không phải bị đụng chương trình khác gì đâu.

Em nghĩ symbian viết phần mềm cho từng khu vực có chút ít khác nhau nên cái này bị đụng là bị đụng với phần mềm điều hành của từng khu vực chứ không phải phần mềm cài thêm. Em cũng chuyển sang dùng GW2 sau khi chuyển CDA của một số vùng khác nhưng thấy GW2 là ổn định nhất

ongtrungducmx25

Mình mới sưu tầm được phần mềm sis install mới mà khi cài cái này thì:
- Cài được chương trình unsign không bị giới hạn
- Cài được các chương trình có bảo vệ hay không bảo vệ UID (protected/unprotected UID)

Tác giả: Hacker nổi tiếng ngườ Nga: Swmail

Cách làm: Copy file file installserver.exe vào C:\sys\bin.

Sau đó có thể cài các chương trình thoải mái !!!
Đây là một giải pháp cũng khá hay nhưng chỉ được vài loại máy thồi ! xưa nay toàn là hack củ chạy tốt lém. chỉ là nhận định của mình thôi nhé!

shadow141206

vào đc sys/bin thì là h@ck đc máy rồi cângif phải cài file này nữa hả pồ =))=))=))

Việc hack máy với việc cài các Ct unsigne là 2 việc khác nhau mà bạn ! Hack máy xong mới cài đc ! Không hack máy sao cài ?! :-??:-??:-??

redipro

Hix hix.Mình ko làm dc!mấy bạn chỉ cặn kẽ cho mình với...Máy mình đã hack dc o C.Cụ thể là đã cài capswit(off),intallserver.sig(đã chạy install),đã cài x-plore.H làm sao nữa mấy bạn ui?!Chép cai intallserver.exe vào C:\sys\bin. là dùng thủ công hay dùng x-plore?Chép dc rùi có chạy nó ko hay như vậy là dc rùi?Hix hix gà lắm mong a e júp đỡ!!!