• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cài ứng dụng không cần sign, không file cer, không file signed!

Status
Không mở trả lời sau này.

grafkakalot

Mình dùng đúng theo hưong71 dẫn rồi, tìm thấy cổng là số 7 luôn rồi, mà nó không connect được mặc dù TRF đã connected, mình muốn check cho chắc, E90 là 9.2 phải khong Koj?

Kojiro

Super V.I.P
Mình dùng đúng theo hưong71 dẫn rồi, tìm thấy cổng là số 7 luôn rồi, mà nó không connect được mặc dù TRF đã connected, mình muốn check cho chắc, E90 là 9.2 phải khong Koj?

OS 9.2 đó! Chọn connect bằng USB nha, đừng chọn bluetooth. Hình như trước giờ chưa thấy ai test trên E90 :-?

cuongbep

Em dùng N81-8G. (Đã hack phone)Down cái OS9.2 về và copy vào sin/bin rùi, xong tất rồi. Em cài 1 cái ứng dụng là "Woman33525-97476" nhưng nó báo là "Chứng chỉ bị lỗi". Đấy là 1 trong nhưng ứng dụng mà em đã cài và ko đc. Còn nhiều cái nữa ko cài đc lắm.Thực sự em ko biết sign là gì. Chỉ biết nó phức tạp lắm, nên cũng ko dám tìm hiểu :)).
Nghe bảo copy cái này vào thì cài đc all các ứng dụng phải ko anh? Giúp em với nhé. Cảm ơn anh!!!

judash

em dùng N81 mà ko cài đc cài file OS9.2 nó báo lỗi ...nó báo file bị lỗi...anh nào pro chỉ giúp em với

dungbk

hay quá ta khỏi cần sign đỡ mệt. k lần install napf cũng phải sign mỏi lắm:p

phongtinh

cái này hay thật nhưng có một số crack vẫn cần phải hack để Sig điển hình là ACM 2.67 crack_Hieu đó anh!
p/s có bài viết nói thằng N70 có hỗ trợ cảm biến chuyển động không biết thực hư thế nào có pro nào test chưa xin chỉ giáo!
Thank

Kojiro

Super V.I.P
Em dùng N81-8G. (Đã hack phone)Down cái OS9.2 về và copy vào sin/bin rùi, xong tất rồi. Em cài 1 cái ứng dụng là "Woman33525-97476" nhưng nó báo là "Chứng chỉ bị lỗi". Đấy là 1 trong nhưng ứng dụng mà em đã cài và ko đc. Còn nhiều cái nữa ko cài đc lắm.Thực sự em ko biết sign là gì. Chỉ biết nó phức tạp lắm, nên cũng ko dám tìm hiểu :)).
Nghe bảo copy cái này vào thì cài đc all các ứng dụng phải ko anh? Giúp em với nhé. Cảm ơn anh!!!

Mình không biết vấn đề của bạn là sao cả :( Vì trước giờ không có test trên N81! nhưng thấy rất nhiều bạn làm được ok.

Đúng là chép file này thì sẽ không cần làm gì trước khi cài ứng dụng cả.

em dùng N81 mà ko cài đc cài file OS9.2 nó báo lỗi ...nó báo file bị lỗi...anh nào pro chỉ giúp em với

Cái này đâu có cài đâu bạn. Bạn chép file vào đường dẫn C:/sys/bin mà.

cái này hay thật nhưng có một số crack vẫn cần phải hack để Sig điển hình là ACM 2.67 crack_Hieu đó anh!
p/s có bài viết nói thằng N70 có hỗ trợ cảm biến chuyển động không biết thực hư thế nào có pro nào test chưa xin chỉ giáo!
Thank

Mình cài file "kia" của ACM rất bình thường bạn à! Không cần sign gì cả.

manhhaVirgo

Mình vừa Test thử trên N81 cop file OS9.2 rồi nhé...Nhưng cài thử FExplorer_Eng_3rd_116b_Unsigned.Sis vẫn báo ko đc...Nghe hok cần sign mừng wa' mà hok làm đc chán...(>_<)

cuongbep

Mình vừa Test thử trên N81 cop file OS9.2 rồi nhé...Nhưng cài thử FExplorer_Eng_3rd_116b_Unsigned.Sis vẫn báo ko đc...Nghe hok cần sign mừng wa' mà hok làm đc chán...(>_<)

Đúng đấy bạn ah. Mình cũng xài N81 nè. Copy rồi nhưng có rât nhiều ứng dụng cài ko đc. Nên mình ko nghĩ cứ copy xong là cái PM nào cũng cài đc. :-?:-?

Kojiro

Super V.I.P
Đúng đấy bạn ah. Mình cũng xài N81 nè. Copy rồi nhưng có rât nhiều ứng dụng cài ko đc. Nên mình ko nghĩ cứ copy xong là cái PM nào cũng cài đc. :-?:-?

Có thể trên N81 có trục trặc bạn à. Cũng file đó nhưng trên N95 chạy rất ngon.

haixuan

troi oi ! toi da cai cai FILE do cua ban vao con N95-1 cua toi . Dung nhu duong dan ma ban viet , nhung gio thi dung la khong cai duoc phen men nao vao nua ca !!! va go bo cung the !!! . sau khi khoi dong lai may thi thi khong truy cap duoc vao Sys va System cua May nua ! Giup toi go bo cai FILE cai ! Cam On .

TranNguyenTu

troi oi ! toi da cai cai FILE do cua ban vao con N95-1 cua toi . Dung nhu duong dan ma ban viet , nhung gio thi dung la khong cai duoc phen men nao vao nua ca !!! va go bo cung the !!! . sau khi khoi dong lai may thi thi khong truy cap duoc vao Sys va System cua May nua ! Giup toi go bo cai FILE cai ! Cam On .

Làm ơn cho cái chữ có dấu đi bạn, khó luận quá:-??:-??:-??

dean1234

mình hack rồi
làm hết rồi nhưng vẫn ko cài ung dung dc
mình xài 3250 v4.14
mình chép đúng file luôn mà
các anh giúp đỡ dùm em nha

vanly

mình xài n82 khi up fw mới thì C:/sys bị ẩn mất thì làm sao chép installserver.exe vào được chứ

Kojiro

Super V.I.P
mình xài n82 khi up fw mới thì C:/sys bị ẩn mất thì làm sao chép installserver.exe vào được chứ

N82 fw 30 ko hack được nha bạn! Còn việc ẩn hay không thì chỉ cần chỉnh là thấy, rất đơn giản, quan trọng là fw 30 ko hack được.

Zenki

Super V.I.P

FW mới của N82 không hack được thì làm sao mà bạn chép file vào C:\sys được. Muốn thấy thì cài X-Plore 1.22 vào rồi chọn hiển thị file ẩn lúc đó sẽ thấy nhưng không truy cập được :D

Status
Không mở trả lời sau này.