• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Call time out,ứng dụng quản lí cuộc gọi chính xác đến 1/1000s..hjhj

Status
Không mở trả lời sau này.

traitimcodon89

call time out :Dứng dụng quản lí cuộc gọi:giúp bạn quy định thời gian gọi/nghe chính sác tuyệt đối đến 1/1000s.hj :)).rất rễ sử dụng vì đã được mình vh hoàn toàn bằng tiếng việt.:Dhjxhjx lần đầu post bài co nhju sai xót xin mọi người chỉ bảo em với ạ.=D>=D>

Last edited by a moderator:

traitimcodon89

hj.là lầ đầu pots nếu bài đã có hoăc trùng trên diễn đàn nhờ các mod del giup em nha.cảm ơn pdaviet nhìu=D>

Chỉnh sửa cuối:

TruBic

Well-Known Member
Anh đúng là GV có khác :D, mà phải là "sửa dùm chủ topic" chứ sao lại "sửa dùm anh", :)

đọc kỹ lại rồi phát biểu nhé em trai trích dẫn nè "Mod sửa giùm em nó cái tiêu đề của topic , sai chính tả rồi kìa : "qản" + "chính sác"
em spam rồi đó vanduan1990

traitimcodon89

đọc kỹ lại rồi phát biểu nhé em trai trích dẫn nè "Mod sửa giùm em nó cái tiêu đề của topic , sai chính tả rồi kìa : "qản" + "chính sác"
em spam rồi đó vanduan1990

trời:O mọi người đừng cãi nhau nhé. lần sau pots em viết đúng chính tả là được mà:(

ngocthanhdhgtvt

sao it link qua way ban.co may pm a?
bạn lạ thiệt đó , tham gia Pv định down rồi chạy hay sao vậy.X-( nếu bạn muốn nhiều thì vào topic cập nhật nhé, hoặc xem hết các topic quan trọng ngoài này là dư sức mà bạn;;)
Viết bài bằng tiếng Việt có dấu đày đủ bạn nhé!

Bạn hỏi gì mình không hiểu.:-?

anh ạh, ý bạn ấy là sao PV mình có ít pm ấy mà ,em chịu thua rồi:O:O

onlylove80

Sao lại hỏi vậy hả bạn :O. pm free nhé bạn,
không cần phải cần thuốc đâu nhé. dùng vô tư:))
Tuy pm này free nhưng vẫn còn phần Resgiter.. Để yên tâm thì bạn hãy nhập code là 0000 hoặc 00000 vào nhé.. Nhập xong phần Register sẽ bjến mất tjêu.. Yên tâm mà xài..

Posted via Mobile Device

ngocthanhdhgtvt

Tuy pm này free nhưng vẫn còn phần Resgiter.. Để yên tâm thì bạn hãy nhập code là 0000 hoặc 00000 vào nhé.. Nhập xong phần Register sẽ bjến mất tjêu.. Yên tâm mà xài..
Posted via Mobile Device
Cảm ơn anh đã tư vấn giúp em nhé,nhưng em ko có dùng và em trả lời là free vì chủ topjc up file đính kèm, nếu fải nhập key 00000 để Register thì chủ topjc vẫn chưa thực hiện đúng quy định PV rồi đó. Hjhj

songtoai

call time out :Dứng dụng quản lí cuộc gọi:giúp bạn quy định thời gian gọi/nghe chính sác tuyệt đối đến 1/1000s.hj :)).rất rễ sử dụng vì đã được mình vh hoàn toàn bằng tiếng việt.:Dhjxhjx lần đầu post bài co nhju sai xót xin mọi người chỉ bảo em với ạ.=D>=D>
ko dơn đc bạn ah

saodoingoi142

Moderator
ko dơn đc bạn ah

Nếu là Linkdown thuộc tập tin đính kèm trên Diễn đàn thì đã từ lâu tất cả các Linkdown ấy đều bị lỗi rồi, không còn Download được nữa!Rất mong bạn thông cảm!.;;)
Bài viết này với nội dung tương tự có Linkdown mới ở đây, xin mời bạn vào tham khảo và Down về dùng nhé!!!;;) : http://www.pdaviet.net/showthread.p...ộc-gọi-vô-cùng-đơn-giản&p=1742813#post1742813

--->
Khóa Topic!

Status
Không mở trả lời sau này.