• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CÁM ƠN "HÀ NỘI"

tinh_la_gi

Administrator
Chuyến đi ra HN đầu tiên của TLG đã kết thúc từ hôm qua mà đến hôm nay mới có tâm trạng lại để viết những dòng này.

Vì chuyến đi với mục đích cá nhân là chủ yếu và thời gian ngắn nên chỉ có vài anh em biết được thông tin chính xác ngày TLG .. sau khi ra HN được 2 đêm 1 ngày thì mới cùng anh em cafe và nhậu được !

Trước tiên xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến Mod NguyenTu ... người biết rỏ thông tin và thời gian TLG nhất .. cám ơn anh về all và cám ơn anh đã để em "tự do" :))

Sau là cám ơn các anh em, các bạn ngoài HN và nhất là anh NguyenQuang

Cám ơn all những anh em đã cùng cafe Đắng và những anh em cùng cafe Hầm rồi những anh em ở Beer Legen :D và all những anh em ở cafe 87 ...

Những cái tên như Ancola, Aoi, Cảng Mìn \-/, Tuấn , ilovebaby,traigiauhn, habaolinh .... nhiều quá nhớ ko nổi .. còn mod gì hình như Nemmatlanh nhỉ ?! :D .v.v.

Rất cám ơn all

Muốn nói rất nhiều ... rất nhiều ... nhưng hiện vẩn còn "đau tim" nên chữ nghĩa chạy mất đâu rồi không biết .. có khi nó còn ở tận HN chưa về kịp nên đành viết ít dòng mong anh em HN hiểu được tình cảm và lời cám ơn chân tình nhất từ TLG đến toàn thể anh em.

Chúc anh em PV HN luôn vững mạnh chúc Chủ Tịch HN và các "cận thần" luôn là những cánh chim đầu đàn để phát triên PV HN

i_love_baby387

Nói chú đưa hình, ảnh đây chú có nghe anh đâu, thế sao biết được. Sau này nhầm đừng trách anh nhé ;;)

tinh_la_gi

Administrator
Anh em HN toàn chơi HD2 mà lại dùng Rom của anh Ân ... rom mới quá lổi camera hết rùi nên hẻm có hình bọng gì anh ui :p ... iphone của em thì lại chơi bản Custom no toàn phần ;;)

Zenki

Super V.I.P
iPhone chơi FW gì mà chụp ảnh cũng không có hả trời X_X

tinh_la_gi

Administrator
iPhone chơi FW gì mà chụp ảnh cũng không có hả trời
FW nặng có 120Mb thì còn gì nhỉ \-/

Chỉ tiếc lỡ hẹn gặp nhau!
Hy vọng sẽ 1 ngày không xa em có thể quay lại và khi ấy sẽ gặp cả 3 người nhé :p

Hoden

Super V.I.P
ôi TLG sướng thiệt ở long an nnắng muốn xỉu đi hn iaỉ trí ..................... ôi ước gì:(

DreamLand

Hè này em sẽ tiến ra HN, gặp ai đó.... anh Tuấn dẫn em đi tham quan thủ đô nhá :p

AquaSta

Moderator
Anh Phương khác em tưởng tượng nhiều, người ốm quá :))
Các anh đi cafe nhiều quá, chỗ cafe Hầm tối hôm trước tụi em vừa ngồi ở đó khai trương i360.vn. Vừa ngồi được lát họ tắt Wifi, điên quá.

w2k

cuối năm e cũng về off cùng các pác. e ở HN2 - Thường Tín. cách trung tâm 15km. off nhớ phone nhé 0983.105.789