• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảm ứng của Diamond bị lệch?

vuminhman

em đang bị 1 cây htc diamond bị lệch cảm ứng em đã up rom lại rùi mà cũng bị,bác nào biết chỗ nào thay trong tphcm làm ăn uy tín chỉ em thay cái,cảm ơn các bác nhiều

DucLong

Super V.I.P
con này mới ra chắc còn bảo hành sao không đưa đến chỗ mua họ kiểm tra xem

etenx500

em đang bị 1 cây htc diamond bị lệch cảm ứng em đã up rom lại rùi mà cũng bị,bác nào biết chỗ nào thay trong tphcm làm ăn uy tín chỉ em thay cái,cảm ơn các bác nhiều

Bạn thử vào regedit chỉnh thông số như ở dưới trong cái calibrationdata bằng tay thử coi

hkey_local_Machine\hadware\devicemap\touch

496,496,800,173,802,819,191,818,190,174

duca

Hu....................Hu.....................em cung bi 1 con ne moi mua o TIEN THANH (tintucdtdd.com) xai duoc 2 thang tu nhien cam ung het xai duoc nhung TIEN THANH ko chiu bao hanh cho minh may minh ko bi 1 vet tray . Khong duoc bao hanh ma con bi nhan vien trong do chui nua . Hinh nhu ben giakien.vn co thay do gia 600 ngan minh dinh lai do thay ne

carrick1984

Hu....................Hu.....................em cung bi 1 con ne moi mua o TIEN THANH (tintucdtdd.com) xai duoc 2 thang tu nhien cam ung het xai duoc nhung TIEN THANH ko chiu bao hanh cho minh may minh ko bi 1 vet tray . Khong duoc bao hanh ma con bi nhan vien trong do chui nua . Hinh nhu ben giakien.vn co thay do gia 600 ngan minh dinh lai do thay ne
Bạn chú ý nhé trong diễn đàn mọi người đều post bài bằng tiếng Việt có dấu hết như thế mới đúng nội quy.Bạn cũng làm như vậy đi!Ở Việt Nam đồ dỏm nhiều nên mấy chỗ bảo hành nó cũng sợ bị đánh lừa đó mà.Cộng với lại cả là làm ăn tác trách ko uy tín nữa.

duca

Mình xin lỗi vì không viết bài bằng tiếng . Nhưng mình muốn cảnh báo cho các bạn biết là TIẾN THÀNH làm ăn ko có uy tín để các bạn không bị lừa như mình. CÁC BẠN CÓ CHỖ NÀO THAY UY TÍN NHỚ CHỈ MÌNH VỚI .CÁM ƠN CÁC BẠN TRƯỚC

giangp1

Mình xin lỗi vì không viết bài bằng tiếng . Nhưng mình muốn cảnh báo cho các bạn biết là TIẾN THÀNH làm ăn ko có uy tín để các bạn không bị lừa như mình. CÁC BẠN CÓ CHỖ NÀO THAY UY TÍN NHỚ CHỈ MÌNH VỚI .CÁM ƠN CÁC BẠN TRƯỚC

Bạn ra Tân Á Long, hình như số 82 Bùi Viện, Q1.
Service good nhưng giá thì cao. Tiền nào của đó.