• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camcorder không quay fim được

Status
Không mở trả lời sau này.

quangpit

Mình dùng máy sáu béo trước khi nó bị lỗi phần mền thì mình dùng camcorder quay fim bình thường nhưng khi máy lỗi mình reset cứng lại máy thì có một số chương trình không dùng được, mình đã remover và cài lại cái camcorder nhưng không thể quay fim được. mình đã tìm trên mạng cái HĐH Symbian 7.0 để cài lại nhưng không có.
Có ai biết giúp mình với, làm thế nào đễ cài nó bây giờ (Khi cài lại thì bình thường nhưng khi sự dụng thì không được, bấm Recover thì nó lại tắt):(:)(

hakkinen

Bạn reset cứng lại máy có phải là khôi phục lại cài đặt gốc cho máy k? Sau khi reset lại bạn có format thẻ nhớ và cài lại cho thẻ k? Những lỗi thế này thường là do thẻ nhớ bạn ạ, vì khi đã reset lại máy máy sẽ trở về nguyên bản lúc đầu.
Bạn thử format thẻ nhớ rồi cài lại hoặc rút thẻ nhớ ra, cài vào bộ nhớ trong của máy xem chạy được k nha.
Nếu k bạn thử dùng phần mềm Eti Camcorder mình đưa dưới đây xem. Mình đã dùng trên 7610 rất ok, và mình thấy đây là phần mềm quay phim tốt nhất dành cho Symbian os 7,8 đấy. Quay với 7610 cho chất lượng vượt trội so với camera gốc của máy. Bạn thử xem

TAKI7610

Last edited by a moderator:

C1LY

Mình dùng máy sáu béo trước khi nó bị lỗi phần mền thì mình dùng camcorder quay fim bình thường nhưng khi máy lỗi mình reset cứng lại máy thì có một số chương trình không dùng được, mình đã remover và cài lại cái camcorder nhưng không thể quay fim được. mình đã tìm trên mạng cái HĐH Symbian 7.0 để cài lại nhưng không có.
Có ai biết giúp mình với, làm thế nào đễ cài nó bây giờ (Khi cài lại thì bình thường nhưng khi sự dụng thì không được, bấm Recover thì nó lại tắt):(:)(

Huynh này có nhầm ko nhỉ, 6 béo làm gì có HDH S7.0

Hiện tượng này huynh format lại thẻ và cài lại là ok không nhất thiết phải update HDH, dùng camcoder cũng ok lắm chọn chất lượng Pro thì có thể sản xuất film Vành Khuyên được....:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.