• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera Bag ( Update ) - Hữu ích cho chụp hình ,chưa có thì cài nhé

tranvietanhvn

version 1.5 nhá các bạn :D

Bạn muốn cải tiến đáng kể chức năng xem ảnh trên iPhone hoặc iPod Touch , sử dụng bộ lọc cao cấp cho phép lựa chọn 5 kiểu chụp và quay phim. Kiểu film trường học cũ từ những năm 1970, kiểu in theo phong cách những năm 1960 và ảnh theo kiểu màn ảnh rộng đều có trong Camera Bag.

Các chế độ chụp của CameraBag :

Helga: Máy ảnh chụp những vậy hình vuông tạo điểm nhấn.

1974: Máy ảnh đời cũ. Sắc màu khác nhau và hợp thời.

Lolo: Chụp những cảnh chuyển động và có nhiều màu sắc.

Cinema: Chụp ảnh tĩnh, cảnh rộng.
Infrared: Chụp ảnh kiểu hồng ngoại.
1962: Chụp ảnh đen trắng giành cho phóng viên ảnh.
Ansel: Chụp ảnh trơn theo thay đổi đen sang trắng.

Điểm mới của phiên bản này :

Chất lượng hình ảnh cao hơn.
Thêm hai chế độ chụp ảnh mới: Infrared và Ansel.
Menu thả xuống giúp người dùng chọn dễ dàng.
Cải tiến một số cách chụp ảnh đã có.
Chụp ảnh nhanh hơn, vô hiệu hóa tùy chọn tự lưu và lưu hình ảnh có kích thước nhỏ hơn.

Link :D

http://rapidshare.com/files/219644079/CBag_v1.5.rar

Chỉnh sửa cuối:

tigerer

BÁc ơi là bác, lại là rapidshare, chắc chết mất...bác cho em link bên mediafile với. HỔng phải là em lười mò cách down bên rapid , mà vì em xài Mac, mà cái phần mềm để down từ rapid thì chạy trên win...

ancola66

Super V.I.P
BÁc ơi là bác, lại là rapidshare, chắc chết mất...bác cho em link bên mediafile với. HỔng phải là em lười mò cách down bên rapid , mà vì em xài Mac, mà cái phần mềm để down từ rapid thì chạy trên win...
Phục vụ cho bạn nào không down được từ bất cứ Host nào bằng file đính kèm lun :))