• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera của HTC Diamond trục trặc

azncrip234

ảnh này mình cho lên pc rùi mới up lên đây đc nè. hix. chắc ra hàng thật rùi.
ở HCM có chỗ nào sửa HTC uy tín cho e cái địa chỉ nha mấy bác

azncrip234

chào mọi người. mình đã giải wuyết đc rùi.
cám ơn mọi người đã giúp đỡ !!!
hn là một ngày thật đẹp
Love my phone!! :D

nhinho2008

hn là một ngày thật đẹp
Love my phone!! :D

Hic, bác giải quyết thế nào vậy, camera của tôi cũng bị y thế, phần ảnh chụo màu hồng còn nhiều hơn cơ. Bác chỉ giúp tôi với. Thanks.

duytien124

do xung đột rom thôi hà , bạn không cần quá lo !!
hn là một ngày thật đẹp
Love my phone!!
bạn sửa được rồi thì giúp lại bạn khác đi nha !!

azncrip234

Làm như bạn mà máy khỏi bệnh thì đúng là may mắn thật !!!:)

uhm. vì mình nghĩ khi cài đặt các soft vào máy thì sẽ có những ảnh hưởng đến máy. khi reset ko đc thì có lẽ do điện trong máy vẫn còn tích lại nên chưa loại bỏ hết các ảnh hưởng. do đó mình thử tháo pin xem có hết ko ai dè đc. hên hên !!
Mình cũng ko rõ là do làm vậy mà hết hay do hên, nhưng ppc trở lại bình thường là vui rồi. hihi

azncrip234

@ nhinho2008 :
bạn cứ thử xem sao. giờ mình lại xài rom ship nhưng vẫn chưa thấy có j bất ổn cả
chúc bạn may mắn !!!

xin lổi các bác nhé,mình lo quá nên post vội quá,xin chủ topic xóa giúp nhé.bạn gọi 1080 nhé,mình không nhó rỏ lém,trên duòng 3-2 q1 có bạn ah,chuyên về htc.tuy nhiên nếu camera bị hỏng thì bạn sẽ tốn khá nhiều tiền(khoảng 1,1 triệu).Mình dã thay camera cho con TouchPro1 nên mình cho ý kiến thôi.chúc vui;;)

Chỉnh sửa cuối: