• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera ICS+ - Ứng dụng chụp ảnh như trên Ice Cream Sandwich (Cập nhật v1.3.1c)

venusian

Moderator
Camera ICS+ v1.0.3b​

Yêu cầu: Android 2.2 trở lên.
Tổng quan: Ứng dụng chụp ảnh của Ice Cream Sandwich (Android 4.0)
Thêm thông tin: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.moblynx.cameraicsplus

oyCf5iHmRizTS7ogyMfg5o9ax8EQDwDCZ-jGRZZR11FEVeltvsuD6jyfHw6ZGAUXuQ

EWierTHh8D0nlf1kYI7wwVj2rdb3O7MapoMIjFmYntzjiQz1wMhTWfRzVoU-Ng3lGfY

Cez-pMJICCi94FJMDbVMhc1GgB_0NBAmuBObYhwr3xGfuBmNQ2oQe2G9VVq6yXLtQMU

CFc_MRn5DHYwRh9gruuJYX-UEep8vjJ3fxPpSSZl6TIcMpUva4DQe4PlGKzy84fLLg

Các tính năng.
  • Hiệu ứng màu sắc (đơn sắc, nâu đỏ, âm bản, ...)
  • Chế độ im lặng (không có âm thanh chụp, có thể không làm việc trên một số thiết bị)
  • Các thiết lập chất lượng ảnh (thấp / trung bình / cao / cực nét)
  • Các lựa chọn bitrate Video (normal/2x)
  • Sự ổn định Video on / off (chỉ Android 4.0)
  • Hiệu ứng khuôn mặt HD 720p (chỉ có trên Android 4.0)
  • Chế độ Panorama và time-lapse video cho máy tính bảng Honeycomb

UPDATE Camera ICS+ v1.3.1a

Last edited by a moderator:

thuglife18

Well-Known Member
venus thấy cái này vs cái chụp hình của rom cm7 của bạn mj145 up 26.2 cái nào hơn vậy

venusian

Moderator
venus thấy cái này vs cái chụp hình của rom cm7 của bạn mj145 up 26.2 cái nào hơn vậy

Bạn thử đi. Mình không dùng nên cũng không rõ lắm. Mình dùng quen cái chụp hình của HTC Sense rồi :D

thuglife18

Well-Known Member
uhm mình test thì thấy cái này nhỉn hơn,trong hon của cm7,vs lại giao diện cũng dễ hơn :d

venusian

Moderator
Cập nhật Camera ICS+ v1.0.3c

Có gì mới:
  • Sửa lỗi máy quay phim trên Galaxy S2 - Android 4.0.3

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
venus ơi có thể test lại file cài đặt đc chứ ? mình down 2 lần về bỏ vào đt cài mà báo lỗi,dùng đt tải trực típ cũng thế.thaks

venusian

Moderator
venus ơi có thể test lại file cài đặt đc chứ ? mình down 2 lần về bỏ vào đt cài mà báo lỗi,dùng đt tải trực típ cũng thế.thaks

Lỗi do file tải về bạn ạ. tạm thời bạn dùng bản cũ nhé. Khi nào có mình sẽ fix lại link sau.

paradise1409

Lỗi do file tải về bạn ạ. tạm thời bạn dùng bản cũ nhé. Khi nào có mình sẽ fix lại link sau.
Không phải lỗi đâu các bác ơi, máy mình Android 4.0.3 cài được nhưng chép qua máy dùng 2.x.x thì lại không được. Nên mình nghĩ phần mền này cho Android 4 thôi.

Chỉnh sửa cuối:

thuglife18

Well-Known Member
Không phải lỗi đâu các bác ơi, máy mình Android 4.0.3 cài được nhưng chép qua máy dùng 2.x.x thì lại không được. Nên mình nghĩ phần mền này cho Android 4 thôi.

kì thật ver cũ thì đc ver mới lại ko

venusian

Moderator
Cập nhật Camera ICS+ v1.1a

Có gì mới:
  • Hình ảnh toàn màn hình
  • Thêm nút Delete ( Xóa )
  • Hỗ trợ cho các thiết bị màn hình nhỏ
  • Phím chỉnh âm lượng: flash on / off trong khi ghi hình (chỉ có trong Android 4.0 +)