• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera Mod (P990i) by dongxanh

shadow141206

Posted via Mobile Device hard reset la gi zo.dag onl bag p990i nen hok go tieng viet dc

hard reset là reset đt lại tình trạng mới xuất xưởng. Bấm lên * xuống 2 lần * xuống * (lên hoặc xuống bằng cách way bánh xe nhé) rồi mò típ là làm đc thôi.

P/S: bạn kím bàn phím ảo TV đi là sẽ gõ đc TV !!!

Posted via Mobile Device

linh2911

ui za nghịch cái này tý, ai ngờ Camera phần quay phim lỗi luôn nó chỉ quay đc ở độ phân giải 176*144 thôi, không quay đc ở 320*240 nữa, có phải cái này bị lỗi vậy không hay là mình đã làm sai ở chỗ nào?

shadow141206

Hjz, hok bík thì trả lời sao đây anh ?! Hay anh thử mod lại xem (chép lại, đè lên files cũ). Nếu ko đc nữa thì chắc reset máy lại thôi :(

thienly12333

ui za nghịch cái này tý, ai ngờ Camera phần quay phim lỗi luôn nó chỉ quay đc ở độ phân giải 176*144 thôi, không quay đc ở 320*240 nữa, có phải cái này bị lỗi vậy không hay là mình đã làm sai ở chỗ nào?

sau khi mod xong mình vẫn quay đc ở chế độ 320*240 mà!!!

eric86

bác dongxanh ơi, sao em mod thì cái chụp đc, nhưng vào trong pic galery thì không thể xem đc, ( picture size: 0x0) ?? mặc dù dung lượng mỗi tấm ảnh cũng vài trăm KB, nhưng ảnh vừa chụp xong thì xem ngay đc

vnpt1706

bác dongxanh ơi, sao em mod thì cái chụp đc, nhưng vào trong pic galery thì không thể xem đc, ( picture size: 0x0) ?? mặc dù dung lượng mỗi tấm ảnh cũng vài trăm KB, nhưng ảnh vừa chụp xong thì xem ngay đc

Thử đổi chế độ từ Fine sang Normal hoặc Economy xem ,sẽ được đấy!Bản mod này hay bị lỗi khi ở chế độ Fine

dinhquy

Mình mod camera xong thì camera bị Error hix chán thật! :(
"There have been problems with the capture" Khắc phục sao bác?
Còn hình chụp ra xem không được luôn

shadow141206

Mình mod camera xong thì camera bị Error hix chán thật! :(
"There have been problems with the capture" Khắc phục sao bác?
Còn hình chụp ra xem không được luôn

Đó là do tấm hình bị lỗi, không phải do camera !!!! Bạn xóa tấm hình đó đi là xong ngay thôi !!!

dinhquy

Đó là do tấm hình bị lỗi, không phải do camera !!!! Bạn xóa tấm hình đó đi là xong ngay thôi !!!

Trước kia mình chụp hình bình thường không có tấm nào lỗi cả nhưng khi mod camera thì chụp tấm nào củng bị vậy cả, vậy làm sao để sửa vái lỗi này. camera mình giờ chụp tấm nào củng bị lỗi vậy cả

Son_Do

Well-Known Member
Trước kia mình chụp hình bình thường không có tấm nào lỗi cả nhưng khi mod camera thì chụp tấm nào củng bị vậy cả, vậy làm sao để sửa vái lỗi này. camera mình giờ chụp tấm nào củng bị lỗi vậy cả

Cách tốt nhất là bạn nên xóa mod camera đó đi.