• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera Zoom Tổng Hợp Các Phiên Bản

hailua_8

Super V.I.P
Camera Zoom 2 đã có dành cho OS 3.0.
Tải về tại đây.
(Phiên bản cập nhật mới nhất có thêm chức năng chụp bằng nút volume, chống run, điều chỉnh thời gian chụp, và email cũng như copy...)

Chỉnh sửa cuối:

vuongtrungduong

anh Lúa ơi cái này có xài đc cho 3GS ko hả anh?em sựo ăn táo lắm :p
dù sao cũng thanks anh Lúa nhé!

hailua_8

Super V.I.P
anh Lúa ơi cái này có xài đc cho 3GS ko hả anh?em sựo ăn táo lắm :p
dù sao cũng thanks anh Lúa nhé!

Phần mềm được sản xuất bởi KENDYTECH, nhà sản xuất cho biết chạy tuơng thích trên OS 3.0 cho 3G và 3GS. Tiếc là lúa hok có 3GS nên không thử được. Yên tâm mà dùng bạn nhé...Chúc vui vẽ...

tuan86

sao minh cai xong, khi lick vo thi no lai out ra ngoai, khong mo ung dung nay duoc, hiccc...

bemapsatthu

Nhiều bạn bị tình trạng khi cài app xong thì khi vào bị out ra ngoài mong lúa giải thích dùm:-?

hailua_8

Super V.I.P
Nhiều bạn bị tình trạng khi cài app xong thì khi vào bị out ra ngoài mong lúa giải thích dùm:-?

sao minh cai xong, khi lick vo thi no lai out ra ngoai, khong mo ung dung nay duoc, hiccc...

Chào 2 bạn... Điều đầu tiên nếu cài .ipa đã thuốc mà bị crashing, thì bạn nên cài 1 app free nào đó từ itunes - đây là điều cần thiết nhất. Đây là 1 cách đơn giản nhất để tránh bị crashed... Nếu không xong thì coi lại xem bạn đã cài installd chưa (OS 3.0) nếu bạn dùng 3G - và cài appsync cho 3GS. Tại sao cần phải cài 2 cái nầy? Đơn giản là vì chúng ta cần phải patch cái MobileInstallation nếu chúng ta muốn cài và dùng những jailbroken apps. Bạn có thể tìm installd và appsync từ nhiều source trên cydia (http://cydia.hackulo.us có thể nói là một). Chúc bạn thành công... Chào thân ái!!!

Phuong88

ủa cái này ko phải đuôi ipa hả ,cài bằng cách napf vậy các bác chỉ em với.em down về nó ở đuôi zip

hailua_8

Super V.I.P
ủa cái này ko phải đuôi ipa hả ,cài bằng cách napf vậy các bác chỉ em với.em down về nó ở đuôi zip

Chào bạn! Link đã sữa lại theo đuôi .ipa, bạn có thể tãi về rồi cài gián tiếp qua iTunes. Chúc bạn vui vẽ...Chào thân ái!

Chỉnh sửa cuối:

danhvogiacmo

ko dùng được, mình vẫn cài các app xxx khác nhưng cài cài này toàn bị văng ra. mà trên store của apple có bản free, mình dow về nó lại ko giống thế này, chưa biét dùng thế nào, không có phần cài đặt

Zenki

Super V.I.P
Các bạn cũng có thể thử dùng PM CAMERA GENIUS - Có hỗ trợ chức năng Zoom, ngoài ra còn có Anti-Shake (Chống rung khi chụp) cũng rất hay ;)

Zenki

Super V.I.P

★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★
CẬP NHẬT TRONG v2.0:
- Chụp ảnh bằng nút chình Volume (Âm lượng)
- Chống rung
- Hẹn giờ chụp
- Email và sao chép hình ảnh
★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★​

StormPAV

Camera Zoom phiên bản 2.0 cho OS 3.x

llink download tại đây

Hoặc tại đây

Phiên bản mới 2.0 cải thiện chống rung,chụp ảnh bằng nút volume,hình ảnh cũng như email photo.
Screenshot:

Nhấn nút thanks nếu thấy bài có ích nhé bạn !

Chỉnh sửa cuối: