• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CammeraXpro (chụp ảnh full màn hình)

jimmi_qyu

CameraXpro

Tính năng : chụp ảnh đầy mà hình.
Đã test thành công trên 7610

jimmi_qyu

yêu cầu jimmi_qyu xem lại nhé, cái này cài đc nhưng khi chạy báo lỗi,có thể do thiếu file

Đã test kỹ lắm bro jimmy ơi.Không thấy lỗi gì cả.Nên mới post lên chia sẽ cùng anh em đấy bro ah.Ứng dụng này có nhiều bạn bên Led đã sử dụng rất tốt không thấy nói bị lỗi gì cả

JuRay-Duan

Đã test kỹ lắm bro jimmy ơi.Không thấy lỗi gì cả.Nên mới post lên chia sẽ cùng anh em đấy bro ah.Ứng dụng này có nhiều bạn bên Led đã sử dụng rất tốt không thấy nói bị lỗi gì cả

Cái này kô xài đc cho N70 đâu, cài vào khi chạy pm nó báo "fearture not support" rồi kô làm gì nó đc nữa..:-??

TruBic

Well-Known Member
cái này cài được nhưng nhấn vào biểu tượng nó ko ra gì cả ,bạn jimmi_qyu xem lại giùm nhé

jimmi_qyu

cái này cài được nhưng nhấn vào biểu tượng nó ko ra gì cả ,bạn jimmi_qyu xem lại giùm nhé

Sao thế ta.hiện ứng dụng này 7610 của mình test rất ngon.Và bên anh em led cũng đã test trên 6 beói thành công không có lỗi gì mà các bạn.hiện giờ mình pó tay khi nghe các bạn báo như vậy đấy.
Có lẻ không hổ trợ các model N seri chăng:-?:-??