• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần chỉ cách update cho phần mềm diệt virut Kapesky

mr2t1990

hix, các bác cho em hỏi, em mún update cho cái KAV mà chả bit làm thế nào, giúp em với, thanks các bác nhìu !!!

chemi1209

Mấy fan mềm diệt virut trên đt này ko ăn thua,mình thấy nếu co virut thì dùng X-plore xóa đi là ok! Cài nhiều làm gì cho chậm máy!

JuRay-Duan

Ựa, Xplower xóa đc virus àh :O , chỉ xóa đc lúc đó thui, bạn out Xplower ra hay restar lại máy thì nó lại xuất hiện thui, mình đã mệt mõi với bịn virus này lắm rùi, tốt nhất là format cả thẻ lẫn máy :(

tohoai90

anh em có phần mền nảo mạnh cho 7620 post lên coi nà dùng mấy cái mà chả có cái nào hiệu quả cả.

Kojiro

Super V.I.P
anh em có phần mền nảo mạnh cho 7620 post lên coi nà dùng mấy cái mà chả có cái nào hiệu quả cả.

Trên điện thoại ko có trình virus nào là mạnh cả bạn à.

chemi1209

Ựa, Xplower xóa đc virus àh :O , chỉ xóa đc lúc đó thui, bạn out Xplower ra hay restar lại máy thì nó lại xuất hiện thui, mình đã mệt mõi với bịn virus này lắm rùi, tốt nhất là format cả thẻ lẫn máy :(

Ông bạn đang nói đến virut nào thế? Dùng Xplore xóa ngon lành mà chẳng thấy con nào xuất hiện lại !=))

JuRay-Duan

Ông bạn đang nói đến virut nào thế? Dùng Xplore xóa ngon lành mà chẳng thấy con nào xuất hiện lại !=))

con autorun.inf đóa, xóa thử xem :), trình trên PC mà hơi yếu chút còn kô diệt đc nữa là :)

jimmyvn88

con autorun.inf đóa, xóa thử xem :), trình trên PC mà hơi yếu chút còn kô diệt đc nữa là :)

hờ hờ,dùng x-plore và tắt chế độ read only của file autorun.inf đó rồi xóa tha hồ,chưa thấy con nào ko thể xóa tên x-plore
may mắn cho anh em ta là chưa có mấy virus gây nguy hiểm cho đt=D>

chemi1209

hờ hờ,dùng x-plore và tắt chế độ read only của file autorun.inf đó rồi xóa tha hồ,chưa thấy con nào ko thể xóa tên x-plore
He he Jimmy nói đúng đó, tưởng con nào chứ con này đã báo tử từ lâu rùi!:p
mà con này làm gì hoạt động đc trên đt cơ chứ-đã xóa đi rồi làm sao có thể quay lại khi restart lại máy đc!=))

JuRay-Duan

Ồ thế àh :D, để thử xóa xem sao :), bị mấy con oài mà kô làm gì đc :(. SR !!
Àh mà tắ chế độ Read only như thế nào vậy bác :(
Àh kô chỉ mỗi con autorun.inf đâu, khi con đó xâm nhập vào đt, kéo theo con j***.vmx(quên mất tên rùi) nữa cơ nó nằm trong thư mục RECYCLE gì đó, bực lắm..:(

Chỉnh sửa cuối:

chemi1209

Ồ thế àh :D, để thử xóa xem sao :), bị mấy con oài mà kô làm gì đc :(. SR !!
Àh mà tắ chế độ Read only như thế nào vậy bác :(
Àh kô chỉ mỗi con autorun.inf đâu, khi con đó xâm nhập vào đt, kéo theo con j***.vmx(quên mất tên rùi) nữa cơ nó nằm trong thư mục RECYCLE gì đó, bực lắm..:(
Bấm fim "6" và bỏ dấu tick đi nhé/ change/"C"/ok:p:

thanhtrung1278

Bạn có thể up trực tiếp nếu có GPRS mà. bạn setting lại phần update đó. là ok. chọn via wap. user define. rồi up là đc.

ktvt47

em dùng máy 6 béo và cũng đang dùng phần mềm diệt virut cũng thấy hiệu quả. e đang tìm bản kav nhưng vẫn chưa thấy nếu ai có thì post lên nhé!

ktvt47

Em cần phần mềm diệt virut Kav!!

em dùng máy 6 béo và cũng đang dùng phần mềm diệt virut cũng không thấy hiệu quả cho lắm. e đang tìm bản kav nhưng vẫn chưa thấy nếu ai có thì post lên nhé! Thanks.:-/

onlylove80

em dùng máy 6 béo và cũng đang dùng phần mềm diệt virut cũng không thấy hiệu quả cho lắm. e đang tìm bản kav nhưng vẫn chưa thấy nếu ai có thì post lên nhé! Thanks.:-/
Đây là bản Kaspersky đã được việt hóa by Nguyễn trần Dũng .. bạn có thể update dữ liệu hàng ngày ..;;) bạn vào mục update(cập nhập dữ liệu) chọn update =wap là ok...;) Đây là KASPERSKYv8.060 chúc bạn vui vẻ !!!!!!!!!