• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần chia sẻ kinh nghiệm về orange spv e610!

Em chào các bác, em định mua 1 em orange spv e610 nhưng thấy máy này không được nhắc nhiều trên diễn đàn cho lắm, bác nào biết chỉ bảo cho em với, nó thuộc dòng nào? các phần mềm? nâng cấp rom ra sao?dùng ổn định ko ạ.Mong các bác chỉ giáo cho em với !cảm ơn các bác nhiều lắm!

kiet_xu

Hiện tại mình cũng chưa rõ máy của bạn thuộc dòng nào. Nhưng qua các thông số thì máy của bạn là màn hình QVGA Landscape và dùng hệ điều hành WM05 nên có thể cài các soft và game dành cho hệ điều hành và tương thích với loại màn hình này.Bạn có thể tìm thấy trong diễn đàn rất nhiều soft,game và theme dành cho loại này. Máy của bạn có Ram 64MB và Rom 128MB giúp chạy các ứng dụng ổn định. Chip TI OMAP V1030 cùng loại chip với T Mobile Shadow nên tốc độ xử lý cũng khá tốt

Vâng em cảm ơn bác nhiều lắm .em cũng thấy hàng này ko có ai dùng mấy ,nhưng thấy nó hay hay mà thông số cũng đc nên muốn vọc tí.Để chắc chắn chỉ vào nhờ các bác trong bdaviet là yên tâm thôi..!

vnuranium

đag xài con này mói mua gần 1 tháng thấy cũng ok nhưng ko biết cách up rom lên WM6, có bạn nào biết không chỉ dùm với

kiet_xu

Con này hiện tại chưa rõ nó thuộc dòng nào nên chưa có rom dành cho nó bạn ah

thainguu

bác ơi, con này nghe nhạc qua tai nghe hay ko bác?? em rất thích nghe nhạc nên đang phân vân con này và bavapen p800, samsung blackjack II, nhưng ss mắt quá!!

các bác cho em nhận xét về chất lượng âm thanh của con này đi, em nên mua con này hay bavapen p800?

cảm ơn các bác tư vấn!!!

w4n4b3

tôi thấy con này dùng Windows Mobile 5.0 for Smartphone AKU 3.3 thì chắc là cũng Up lên 6.1 được thôi.Bác thử tìm trên diễn đàn xem