• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ SamSung Galaxy U

mu201314

Mình có 1 máy samsung galaxy U xách tay bên Hàn về, chỉ chạy CDMA , không có khe cắm sim. Mình muốn hỏi xem đã ai dùng máy này hoặc biết về máy này chia sẻ cho mình cách sử dụng và m cũng có vài câu hỏi :
1. Máy này có root đc k ? m thấy nó có lẫn cả tiếng anh và tiếng hàn trông hơi khó coi.
2. Máy có FM radio k vậy? m tìm mãi chẳng thấy?
3. Mình mới dùng androi nên k biết nhiều, ai có phần mềm nghe nhạc mà hẹn giờ tắt được cho mình xin nữa, nói chung là mấy cái nào nghe nhạc, xem phim ạ.

mu201314

Híc, hnay m còn không add sim được, bác nào có địa chỉ add được sim máy này thì pm inbox nhé, m đến xin làm chuột bạch vậy. M ờ Hà Nội.

TruongHan

Super V.I.P
Chắc phải cầm nghe nhạc,lướt web và chơi game thôi bạn àh,mình nghĩ không hoà mạng CDMA ở VN được,giống như IPhone 4 phiên bản CDMA bên Hàn xách về cũng tương tự như vậy ^^

khiemnd

Chạy bằng cách nào vậy bạn ơi, mình cũng mới xách 1 con galaxy S II từ Nhật về, chưa biết unlock ở đâu, có ăng ten xem TV nhưng không biết làm thế nào để xem đc TV ở Việt Nam nhỉ?