• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về Motorala Mpx100

cesarhuynh

Em đang có 1 cây MPX100, sau 1 thời gian sử dụng thì bây giờ bị rất nhiều lỗi. Bây giờ em muốn up lại rom nhưng mà em tìm mãi ko có bản rom cho mpx100. Nay lập chủ đề này mong anh em có kinh nghiệm về mpx100 chia sẽ và giúp đỡ
Em cần bản rom ổn định, tool chạy, và cách hardreset. Mong anh em nào biết giúp đỡ càng chi tiết càng tốt. Thank nhiều

boyPDA

Em đang có 1 cây MPX100, sau 1 thời gian sử dụng thì bây giờ bị rất nhiều lỗi. Bây giờ em muốn up lại rom nhưng mà em tìm mãi ko có bản rom cho mpx100. Nay lập chủ đề này mong anh em có kinh nghiệm về mpx100 chia sẽ và giúp đỡ
Em cần bản rom ổn định, tool chạy, và cách hardreset. Mong anh em nào biết giúp đỡ càng chi tiết càng tốt. Thank nhiều

MPx100?hình như Motorolla có MPx200 và 220.có lẽ của bạn là MPx200.Bạn có thể tham khảo bài viết và công cụ up tại"Up rom cho Motorolla cho MPx200 và MPx220".Chúc vui!:D

Chỉnh sửa cuối:

cesarhuynh

MPx100?hình như Motorolla có MPx200 và 220.có lẽ của bạn là MPx200.Bạn có thể tham khảo bài viết và công cụ up tại"Up rom cho Motorolla cho MPx200 và MPx220".Chúc vui!:D

Thank bạn nhiều. Hic con mpx100 là dạng NOT FOR SALE, nên mọi người ít biết, em đã tham khảo trong thread mpx200 rồi, ko có hardreset cho con này cũng như rom.

motorola_mpx100-pictures-674.php

Link về cấu hình con này nè: http://www.gsmarena.com/motorola_mpx100-674.php.