• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ về phần mềm Vitalk

tinhbuon84

Hi các Pro mình đang dùng con N72 sau khi cài đặt Vitalk vào mắy thì mình kô thể kết nối cho nó đc trong khi đó máy mình đã cài đăt GPRS ok,ra ngoài truy cập vào các trang wed bình thường nhung ma chi mỗi kô két nói đc khi dùng các úng dung Java có chức năng chat yahoo
mình rất cần mọi người giúp đỡ với

happy_heart

Hi các Pro mình đang dùng con N72 sau khi cài đặt Vitalk vào mắy thì mình kô thể kết nối cho nó đc trong khi đó máy mình đã cài đăt GPRS ok,ra ngoài truy cập vào các trang wed bình thường nhung ma chi mỗi kô két nói đc khi dùng các úng dung Java có chức năng chat yahoo
mình rất cần mọi người giúp đỡ với

Bạn dùng Vitalk thì trước khi kết nối bằng nick Yahoo thì phải kết nối nick của Vitalk trước nhé bạn.

ndthanh208

Vitalk

Nếu dùng Viettel thì bạn chọn VIETTEL GPRS, còn MOBI thì có 1 cái thui. Have fun!

phuong_pda

sao dung vitalk qua mang viettel lai vao VIETTEL GPRS phai vao viettel wap thi moi on dũo xhu

Chú ý viết tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Last edited by a moderator:

Jehell

mình cũng bị như bạn đó vậy ! Nó cứ kiểm tra kết nối wài à ! Chán ghê !

Sun_Pro

Dạo này cái vitalk nó lỡm lắm, khi kết nối được khi không. Nếu bạn đang dùng N72 thì mình khuyên bạn đổi sang xài Slick đi, xài từ đó đến giờ chưa bao giờ thấy ngắt kết nối khi nào cả

huynhducdn1211

Bạn đăng kí nick vitalk chưa? đăng kí rồi mới vvo đựoc chương trình sau đó mới đăng nhập nick yahoo của mình nhé!
Chứ bạn đăng nhập nick yahoo không được đâu!

JuRay-Duan

sao dung vitalk qua mang viettel lai vao VIETTEL GPRS phai vao viettel wap thi moi on dũo xhu

Chú ý viết tiếng Việt có dấu đầy đủ bạn nhé!

Nếu mạng Viettel thì phải chọn Accespoint là Viettel GPRS mới kết nối đc bạn ạh..Còn nếu đăng nhập yahoo thì nên dung Slick or yamee , chứ cái Vitalk đăng nhập yahoo kô đc ổn cho lắm.......

poison071089

Nếu mạng Viettel thì phải chọn Accespoint là Viettel GPRS mới kết nối đc bạn ạh..Còn nếu đăng nhập yahoo thì nên dung Slick or yamee , chứ cái Vitalk đăng nhập yahoo kô đc ổn cho lắm.......
Mấy cái vitalk hay ola của vietnam chính xác là hàng vietnam chất lượng kém ! Vào chập chờn lúc được lúc không! Ai dùng vitalk với BLACKBERRY mới thấy lởm như thế nào !

Posted via Mobile Device

orange_244

Banned
Bạn nào có phần mềm đó phiên bản gần đây nhất cho N72 cho mình xin?

Vi-Chat là phần mềm chat đầu tiên tích hợp bộ gõ tiếng Việt kiểu telex trên điện thoại di động. Chương trình Cho phép chat trực tiếp bằng nick của yahoo. Với giao diện thân thiện, với đầy đủ tính năng của 1 chương trình chat chuyên nghiệp (chat, conference, search buddy, add buddy, delete buddy, change status...). Vi-Chat hoàn toàn có thể đáp ứng nhu cầu liên lạc với bạn bè.

Bạn hãy vào trang chủ: http://vi-chat.com để biết thêm chi tiết.

drtiendiep

Không cho tải bạn ạ mà mình đang xin phần mềm Vitalk chứ không phải Vi-chat?Bạn có không attack vào đây cho mình xin?

poison071089

mọi người xem có phần mềm gì chát yahoo rẻ hơn cái vitalk này không nhỉ
Vitalk với ola là chú ý đến giá cước người dùng nhất rùi bác ạ !
Em thấy dùng chán chê có hết cao nhiu đâu !

Posted via Mobile Device

HuynhThanh

Không cho tải bạn ạ mà mình đang xin phần mềm Vitalk chứ không phải Vi-chat?Bạn có không attack vào đây cho mình xin?

Bạn đang dùng loại máy nào thì lên trang chủ down loại đó! Mình vẫn down bình thường mà! Mình mới down xong cho cho E71 và Touch HD đây! Thử lại bạn nhé!

orange_244

Banned

ViTalk là một Ứng dụng chạy trên hầu hết các điện thoại Di động hỗ trợ JAVA MIDP 2.0 và hỗ trợ kết nối GPRS
Bạn có thể chat với người bạn chưa quen ở một địa điểm nào đó mà bạn đăng ký khi đăng nhập vào ViTalk
Chat với Yahoo! — Bạn có thể sử dụng ViTalk để chat với các tài khoản Yahoo. Bạn cần đăng nhập tài khoản Yahoo của bạn để có thể chat được với danh sách bạn bè trong Yahoo.
vào đây chộn đời máy và tải vào thẻ nhớ:
cách 1:http://vitalk.vn/download.aspx

-Cách 2 : Với những Mobile không có thẻ nhớ
Soạn tin nhắn có nội dung : VITALK gửi đến 8313 (Giá 3000 VNĐ/ Tin nhắn)

drtiendiep

Bạn đang dùng loại máy nào thì lên trang chủ down loại đó! Mình vẫn down bình thường mà! Mình mới down xong cho cho E71 và Touch HD đây! Thử lại bạn nhé!
Thế bạn attack lên đây hoặc up lêm mediafire.com cho mình xin mình dùng cho Nokia N72, E63 và Windows Mobile 6. Chỗ mình chắc bị chặn rồi. Cho mình xin nhé!

onlylove80

Bạn vào đây mà down Vitatk nhéVitatkv0.521 Vitalk đang ra 1 version mới hỗ trợ gữi và nhận Mail trên 2 acoun Ymail và Gmail..thật là hay phải khong các bạn

Chỉnh sửa cuối: