• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn cách cài đặt App cho iPhone

Status
Không mở trả lời sau này.

DongMNghia

mình mới dùng Iphone,ma kô biết cách cài APP va GAME vào máy,đọc sơ sơ trên 4room thấy các anh hướng dẫn cũng kĩ,mình làm theo nhưng khổ nỗi mất 2 đêm mà vẫn không được cái soft nào trong máy cả.
Cụ thể em cài qua cái iTunes để cài soft nhưng chạy được gần hết thì nó báo lỗi
The application"bikini Pen"was not Installed on the Iphone "game's Iphone"beacause it could not be verified.
Mong các cao thủ chỉ giáo.
máy em dùng FW 2.2(5G77)

ThAngNgO_

mình mới dùng Iphone,ma kô biết cách cài APP va GAME vào máy,đọc sơ sơ trên 4room thấy các anh hướng dẫn cũng kĩ,mình làm theo nhưng khổ nỗi mất 2 đêm mà vẫn không được cái soft nào trong máy cả.
Cụ thể em cài qua cái iTunes để cài soft nhưng chạy được gần hết thì nó báo lỗi
The application"bikini Pen"was not Installed on the Iphone "game's Iphone"beacause it could not be verified.
Mong các cao thủ chỉ giáo.
máy em dùng FW 2.2(5G77)

mời bạn qua đây làm theo là ok :D : http://pdaviet.net/showthread.php?t=34174

hbinhlove2003

quá đơn giản , vì chưa có acc và hãy tạo 1 acc free down 1 soft free về là Sync soft+game cr@ck là ok

XuanTruong

Super V.I.P
Các vấn đề như vậy đã nói nhiều rồi, vả lại đây không phải là nơi để hỏi về vấn đề đó! Topic Lock!

Status
Không mở trả lời sau này.