• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần Thơ - Chiều cuối tuần!!! Gà đá Hầm xả!!!

AnhPheCT

Cần Thơ - Chiều cuối tuần!!! Gà đá Hầm xả!!!

Tự Off!!! Tự sướng!!! Cần thơ cuối tuần!!!

/CENTER]​

Hoden

Super V.I.P
wan này thấy wen à nha.dưới hàng dương phải không.up hình nhiều wa máy pc sắp nổ luôn rùi

nouvu2372

Ông mặc áo xanh có râu coi wen wen ta!!!
Ngồi đấy mà miệng thì nuốt nước miếng,mắt thì nhìn nồi lẩu,bụng thì nghĩ ăn đc chưa =))

Hoden

Super V.I.P
ui lâu wa khong ghé cần thơ.mình học ở đó hết 5 năm nhìn nhớ wa

AnhPheCT

Bác ơi Tui đó!! Đang xỉn quá trời!!! Về thấy S2U2 ra bản Fix v2.01!!! Liền Việthoá xong Post bài!!! Tỉnh luôn!! Đang test con TyTN II xem!!! oặc!!! Ghiền quá rồi!!

vuongtrungduong

off hội PDA mà hem có con PDa nào trên bàn,nhìn đi nhìn lại PDA ko thấy thấy nồi gà hầm ko àh =))

AnhPheCT

Tui lấy Con TyTN II Tui chụp đó!!! Trong nhóm Tui con gì mà Ko có!!! Chỉ tại Nhậu gà đá hầm xả cuối tuần thui!!! Vui là chính!!!

AnhPheCT

Mấy con gà đó mà ăn cái gì. Chỉ đc cái nấu cháo là ngon. Toàn xương và xương. :))
Sai!!! Gà đá mà hầm xả vừa day vừa cứng ít tốn mồi!!! Chỉ tốn bia thôi!!! Lúc về cuối thịt nó mền ăn rất ngon!! Còn gì bằng chỉ nghe nói thôi bây giờ đang thèm nửa nè!!!

NokuaN70

Well-Known Member
Bác ác vừa thôi nha, đang thèm mà bác cứ trước cứng, sau mềm+ hao bia...đã vậy còn chụp nguyên cái nồi lẩu nữa.
Posted via Mobile Device

JongZiZi

Vậy call đặt sẳn 1 con cu luôn đi, rồi dzừa làm dzừa nhậu. Nhắc tới tự nhiên thèm cháo cu wá. Hic. :(

NokuaN70

Well-Known Member
Vậy call đặt sẳn 1 con cu luôn đi, rồi dzừa làm dzừa nhậu. Nhắc tới tự nhiên thèm cháo cu wá. Hic. :(

Cháo cu cần gì đặt, dưới này chui vô quán là có ngay, nóng hổi vừa thổi vừa xơi, có bác nào đã nhậu món chim cu xào bầu chưa? Trời ơi quá đã.

Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
Cháo cu cần gì đặt, dưới này chui vô quán là có ngay, nóng hổi vừa thổi vừa xơi, có bác nào đã nhậu món chim cu xào bầu chưa? Trời ơi quá đã.

Posted via Mobile Device

đâu:O:O cho tấm hình nhìn cho đỡ thèm cui,đang chưa ăn cơm nè=))=))

AnhPheCT

Lâu lâu Spam 1 ít thôi!! Spam quá tab box Tui bị đóng à!!!

Viết sai lỗi chính tả là một nghệ thuật Spam đó!! Đôi khi người viết cố tình nói líu một chút!!! Có seo (sao) đâu!! ấy!!!