• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm bài hát trong phim "Nụ hôn thần chết"

nguyentanphuong

mình cần tìm bài hát trong phim nụ hôn thần chết. Trong lúc Thanh Hằng về trại trẻ mồ côi. những đứa trẻ hát bài đó. mình không biết bài đó tên gì? thanks!

Last edited by a moderator:

cubiil

thì ban vào google nhấn:dơnload nhạc phim:"thần chết" là nó hiện ra rồi bạn tìm nhe!

nguyentanphuong

thanks Cubiil & Khanhhohoang nha. Nhung ko phải bài này, bài này nói làm gì nữa,
lúc Thanh Hằng cùng Trí Nguyễn về trại trẻ mồ côi đó. nguyên lớp ( mấy đứa nhỏ) hát bài đó. Nhưng mình ko biết tựa bài hát đó. Chỉ nhớ lời thôi
" Sống trong đời sống cần có một tấm lòng, để gió cuốn đi......"
thanks

Last edited by a moderator:

thuytinhden750

minh can tim bai hat khi THANH HANG cung THAN CHET ve que luc may' dua' nho o trai tre mo coi hat, hepl me. thanks

MAN16678

thanks Cubiil & Khanhhohoang nha. Nhung ko phải bài này, bài này nói làm gì nữa,
lúc Thanh Hằng cùng Trí Nguyễn về trại trẻ mồ côi đó. nguyên lớp ( mấy đứa nhỏ) hát bài đó. Nhưng mình ko biết tựa bài hát đó. Chỉ nhớ lời thôi
" Sống trong đời sống cần có một tấm lòng, để gió cuốn đi......"
thanks

FILE DẠNG .MP3 . TẢI VỀ TẠI

http://www.mediafire.com/?34czmrtmn0z

=D> =D> ........... =D> =D>​