• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm chương trình tiếng việt!

busserlus

mình đang cần tìm chương trình gõ dấu tiếng việt cho N70, (ko phải gõ trong SMS) dùng để tra từ điển Việt-Anh ai có share minh với thanks

nguyenphuocho

cách gõ dấu tiếng Việt tích hợp sẵn trong bộ Từ điển mà,bạn nên xem kỹ dấu *, và dấu # nhé.2 dấu ấy giúp gõ tiếng Việt đấy

donghue

Nếu bạn đang sdụng TMAdic thì bạn thử phím 1 nhé (lúc mới xài mình mò hoài mới đc:p)

ngocdeptrai

Gõ tiếng Việt?

có cách nào để sử dụng tiếng việt trên s60 nhờ các bác chỉ giùm

Thanhha_2602

có cách nào để sử dụng tiếng việt trên s60 nhờ các bác chỉ giùm
Bạn phải nói rõ bạn cần hướng dẫn sử dụng tiếng Việt cho trương trình cụ thể nào?Như vậy anh em mới biết để trả lời bạn được:D

thanhtungsx

Bạn phải nói rõ bạn cần hướng dẫn sử dụng tiếng Việt cho trương trình cụ thể nào?Như vậy anh em mới biết để trả lời bạn được:D

Pác có thể cho em chương trình đọc được fonts của chương trình tử vi đươc ko , cám ơn pác nhiều