• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần trợ giúp về Reset Ipad 4

moment_musical

Ipad của mình là Ipad 4 wifi, firmware 6.1. Máy của mình đã jailbreak. Hôm nay mình reset lại máy, phần "erase all content and settings". Mình đã để 2 3 tiếng rồi mà máy tối đen và chỉ có vòng tròn nhỏ quay giữa máy :(. Mình thử giữ phím nguồn nhg k giải quyết được.
Có ai biết giúp mình với :(. Cám ơn rất nhiều :)

Kawaguchi

Super V.I.P
Thành viên BQT
Ipad của mình là Ipad 4 wifi, firmware 6.1. Máy của mình đã jailbreak. Hôm nay mình reset lại máy, phần "erase all content and settings". Mình đã để 2 3 tiếng rồi mà máy tối đen và chỉ có vòng tròn nhỏ quay giữa máy :(. Mình thử giữ phím nguồn nhg k giải quyết được.
Có ai biết giúp mình với :(. Cám ơn rất nhiều :)
Có Cydia mà Erase thì treo luôn rồi bạn :(
Bạn restore bản 6.1.3 trực tiếp từ máy tính lại thôi .. không còn cách nào nữa

moment_musical

Cảm ơn bạn :). Mình đã cố giữ nút nguồn thật lâu và nó chạy lại bt rồi :D. Haiz, bh ms biết là jailbreak rồi thì k reset được :(.

bigboo

Cảm ơn bạn :). Mình đã cố giữ nút nguồn thật lâu và nó chạy lại bt rồi :D. Haiz, bh ms biết là jailbreak rồi thì k reset được :(.

Erase all thì tất nhiên là không được rồi, 2 cái kia thì bt mà
Nếu lớ tay bấm all thì chỉ cần giữ nguồn với home là xong ;)