• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tư vấn, đề xuất notebook cho tân sinh viên

voductrong

Hôm qua đi ngắm hàng điện tử cũng thấy nó khuyến mãi rầm rầm, khách cứ gọi là nườm nượp. E đang tính chọn mua cái LCD nè, nghe đâu đợt này SS ra cái chống cận, tính mua thay cái monitor cho thằngnh nhỏ khỏi nhức mắt :D

Laptop thì SS cũng được, còn thích dòng nào mới quan trọng :D
Samsung có LCD chống cận sao không áp dụng luôn cho màn hình latop nhỉ :-? Nếu vậy thì tiện quá rồi ;))

fcbvn

Nhanh tay thì còn, chậm chân thì hết. Trâu chậm uống nước đục ;))
Hic, mấy bác hù gì ghê thế, cuối tuần này mẹ em lên rồi, nên giai đoạn này là quyết luôn đó. Em chọn Samsung serie 3 liệu có sai không nhỉ :-ss

voductrong

Xài biết giữ thì tốt thôi, với lại Samsung cũng đâu phải hạng gà, cở bản là có thể tin tưởng được :D

mage

Em đang xài một con notebook của Nokia khá tiện này, cái này thì miễn games ghiết
gì nhé. Xài mấy dòng notebook đời đâu thôi đừng mơ games, may ra sau này thì có, hoặc là hiện tại :D
Em này hiếm, giá lại mắc mà kết cấu trung bình lắm. Mua con này chạy hơi chậm đấy.

thinhr10

Xài biết giữ thì tốt thôi, với lại Samsung cũng đâu phải hạng gà, cở bản là có thể tin tưởng được :D
Cứ bình tĩnh thôi, xem kiểu dáng, cấu hình, chế độ bảo hành, hậu mãi đàng hoàng thì không việc gì phải từ chối một sp tốt đến như thế cả :D Chúc chú mau tậu được con laptop ngon lành cho bằng bạn bằng bè :D

fcbvn

Cứ bình tĩnh thôi, xem kiểu dáng, cấu hình, chế độ bảo hành, hậu mãi đàng hoàng thì không việc gì phải từ chối một sp tốt đến như thế cả :D Chúc chú mau tậu được con laptop ngon lành cho bằng bạn bằng bè :D
Cám ơn bác nhiều ^^ được thế thì toàn nhờ các bác các anh tư vấn :D Cơ mà nếu chọn Samsung thì con nào là hợp lý nhỉ?

02031991

Con này cấu hình ổn đấy, cơ mà hơi to hơn so với yêu cầu riêng của bạn thì phải?

thinhr10

Nhìn cũng chất phết đấy bồ ^^ Chúc may mắn :D Cố gắng giữ gìn nha :D Ah, được tặng cái balo ngon lắm đó :D

voductrong

Samsung Serie 3 cũng tốt đấy chứ :D Lựa chọn này có khi là tốt rồi vì giờ cũng khó kiếm con nào ngang tầm lắm :-s Quan điểm cá nhân em thui, tại bữa ra tiệm dạo thấy cũng được :D

fcbvn

Nhìn cũng chất phết đấy bồ ^^ Chúc may mắn :D Cố gắng giữ gìn nha :D Ah, được tặng cái balo ngon lắm đó :D
Cuối tuần em mới đi mua bác ơi, cũng me cái balo 500K này rùi :D Máy ngon thì khỏi nói ^^

fcbvn

Con này cấu hình ổn đấy, cơ mà hơi to hơn so với yêu cầu riêng của bạn thì phải?
Không sao bác ơi, em chấp nhận được mà ^^ Cơ bản là cấu hình và thiết kế đẹp :D Em mua xong cũng Back to School luôn :D

fcbvn

^^ cuối tuần em mới mua mà các bác. Vì chương trình này sắp hết rồi nên dù sao em cũng phải tranh thủ thôi ^^