• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần up fw tiếng Việt cho e63 made in Finland!?

P4BIN

dt của mình là nokia e63 made in Finland!xách tay về!mình muốn cài tiếng việt cho nó!
FW của máy mình là
100.21.110
14/11/2008
RM-449
mong các bạn chi mình chi tiết(mình gà lắm chẳng bít cái j cả)............!thank rất nhiều....

Chỉnh sửa cuối:

rockone1909

mamg ra quán chạy fw tiếng việt cho e nó chứ, tự làm k được đâu bạn

Kojiro

Super V.I.P
dt của mình là nokia e63 made in Finland!xách tay về!mình muốn cài tiếng việt cho nó!
FW của máy mình là
100.21.110
14/11/2008
RM-449
mong các bạn chi mình chi tiết(mình gà lắm chẳng bít cái j cả)............!thank rất nhiều....

Để up có tiếng Việt thì bạn đọc và làm theo bài này nhé: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=48499. Up ở chế độ còn nguồn.

mamg ra quán chạy fw tiếng việt cho e nó chứ, tự làm k được đâu bạn

Ko cần ra hàng vẫn tự làm được mà :|

Kojiro

Super V.I.P
thank ban đã chỉ giáo!!!!để mình làm thử!!!

ah bạn kojiro cho mình hỏi là làm cái này sau khi làm song thì nó sẽ hiển thi những cái j za?

Trong bài hướng dẫn ghi rõ khi hoàn thành sẽ hiện chữ gì rồi mà bạn :) Đó là chữ Done!

P4BIN

bạn ơi hình như FW của mình chưa có tiếng việt hay sao đó!!!mình kiếm bằng phần mềm anvifirm ko thấy FW tv!!!!!huuuuuuu

Kojiro

Super V.I.P
Tình hình là mình thấy E63 có đến 3 RM, RM 437 mới có tiếng việt bạn à :(.

dungac1602

FW của máy mình là
100.21.110
14/11/2008
RM-449

Bạn dùng Phoenix edit code product của RM-437 ok! mình mới tét thành công 1 cây E 63 cũng nhu bạn

Kojiro

Super V.I.P
Bạn dùng Phoenix edit code product của RM-437 ok! mình mới tét thành công 1 cây E 63 cũng nhu bạn

Nếu dùng phoenix thì chỉ cần tìm fw chưa ngôn ngữ cần dùng rồi up thôi, đâu cần đổi code.

dungac1602

Nếu dùng phoenix thì chỉ cần tìm fw chưa ngôn ngữ cần dùng rồi up thôi, đâu cần đổi code.

Tiết là E 63 từ Phần Lan về là E 63-2 không support ngôn ngữ Việt nên phải ép code từ E 63-1 (RM-737) bạn! mình mới làm hôm qua xong nè!

tainhachay

Active Member
thanhks nhé! mình cũng tình trạng như bạn, sau 1 hồi ngâm cứu cuối cùng mang ra quán chạy! hihi