• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần xin cái HTC camera bản mới nhất cho o2 MiniS

wavemaster

Em là mem mới tham gia xin các bác chỉ giáo cho .Em muốn xin cái HTC camera bản mới nhất cho con o2 MiniS .Con của em đang xài bản HTC camera 3.00 !!Các bác send cho em file cab nhá !!!
Thanks !!!

bkvn46

Em là mem mới tham gia xin các bác chỉ giáo cho .Em muốn xin cái HTC camera bản mới nhất cho con o2 MiniS .Con của em đang xài bản HTC camera 3.00 !!Các bác send cho em file cab nhá !!!
Thanks !!!

Thì bản đó cũng là bản mới nhất rồi con gì :d, hiện tại chỉ có soft tăng cường độ nét cho camera thôi..nếu bạn cần thì mình gửi cho( mình đang dùng g3 nói chung là cũng khá hơn :p)

bkvn46

HTC camera v4.11 đâu dùng cho camera < 2mpx đâu bạn?

Hihi dùng vào là tịt luôn Camera luôn đấy..hihih, một vài trường hợp kêu ầm trên 4forum rồi còn gì :D.."đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng nhé".

nice day.