• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần xin Rom mặc định của HTC Desire HD có tiếng việt.

ptshop

Tình hình là khi em mua máy HTC desire HD brandnew về, Rom mặc đinh có tiếng Việt ( em ko rõ làm rom nào ) nhưng sau đó em up rom của Android revolution HD 2.2.1 thì bị mất tiéng việt chỉ có ngôn ngữ tiếng Anh và các ngôn ngữ khác. Bác nào biết bản rom mặc định của HTC Desire HD có tiếng việt share cho em với !

quan1984

lên market search more locale2 bạn ơi về chạy là có tv liền ko phải đổi room đâu

NguyenTu

Super V.I.P
Tình hình là khi em mua máy HTC desire HD brandnew về, Rom mặc đinh có tiếng Việt ( em ko rõ làm rom nào ) nhưng sau đó em up rom của Android revolution HD 2.2.1 thì bị mất tiéng việt chỉ có ngôn ngữ tiếng Anh và các ngôn ngữ khác. Bác nào biết bản rom mặc định của HTC Desire HD có tiếng việt share cho em với !

Nó đây bạn:
http://hotfile.com/dl/79979527/dfed..._26.03.02.08_M_release_153610_signed.exe.html

thangmv

Bản này đã root đc chưa vậy các bác hic. ko biết bản này có cài thêm đc mấy hiệu ứng animation ko ??

PDAMobile

Sao các bác cứ lăn tăn hoài cái vụ tiếng việt thế nhỉ,lên market cài more locate 2 là có tiếng việt mà,còn ROM thì Up ROM Ship Asia là có tiếng việt,ROM Cook thì Revolution mấy bản gần đây đều có tiếng việt cả.