• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cảnh Báo] iphone 3Gs 8G sản xuất tuần 25 năm 2011 trở lên nâng 06.15 lỗi no all!

TatDat_Canon

Hiện giờ là thời điểm cận tết, việt kiều về nhìu, khả năng sẽ có ulock những cái máy 3Gs 8G. AE cẩn thận với dòng mới sản xuất này, khả năng nâng lên cao 06.15 bi no all rất nhìu, lúc này chỉ còn cách thay flash thôi.

Hiện có tool này để check trước khi quyết định làm đỡ phải hối hận.

http://www.mediafire.com/?fir9cxnzbxrx2rk

EA check trước khi làm nhé. Chỉ có trên 3Gs 8G dòng mới sản xuất thôi.

daolong83

Mình dính cách đây gần 2 tháng trên 1 em 3GS 8G Lock mang bên TÂY về! :D
Nâng lên 6.15 = No wifi, No imei, no all! :D
Kết quả là: trả về tình trạng Emergency Call Only và trả khách!
Sau 1 tuần khách quay lại chạy nhạc và nói: Em sửa mất 1 triệu rưỡi anh ạ! Máy mang bên kia về mà chán quá! :p

Chỉnh sửa cuối:

ngocquynh881127

iphone 3gs baseband 05.16.02 ios 4.3.5 sản xuất tuần 45 up lên 6.15 thì sẽ no all, còn hack kiểu nào nữa ko mấy huynh.

vantyn

Xin giúp đỡ máy mình không Activera được , mình có sim nhà mạng nhưng vẫn không được
máy 3GS lock tuần 42 năm 2009 Modem 06.15.00 lỡ lên bản FW 5.0.1 không Activera được mình có sim nhà mạng nhưng vẫn không đươc

HTC_VUTHANH

Moderator
Xin giúp đỡ máy mình không Activera được , mình có sim nhà mạng nhưng vẫn không được
máy 3GS lock tuần 42 năm 2009 Modem 06.15.00 lỡ lên bản FW 5.0.1 không Activera được mình có sim nhà mạng nhưng vẫn không đươc
bạn qua đây dow cfw 5.0.1 về restone lại rùi dùng sim nhà mạng active là được

duyphuong123

Mình dính cách đây gần 2 tháng trên 1 em 3GS 8G Lock mang bên TÂY về! :D
Nâng lên 6.15 = No wifi, No imei, no all! :D
Kết quả là: trả về tình trạng Emergency Call Only và trả khách!
Sau 1 tuần khách quay lại chạy nhạc và nói: Em sửa mất 1 triệu rưỡi anh ạ! Máy mang bên kia về mà chán quá! :p
công nhận bác tài thật.bái phục bác!

hungphilong

Có bác nào co giải pháp gì cho con nay chưa hixhix e đang bị dính 1 con hixhix e nhận 2 con ulock giúp bà dì đều 3gs 8g do nhanh nhẩu tập tành là iphone ko tim hiểu kỉ con 8g fw 4.2.1 e unlock ok còn con 8g fw 4.3.5 e nghĩ giống nhau update bb ipad cái giờ thành ipop lun ai có cách hay giải phap j ko, ra tiệm bảo làm thay j đó nâng no lên 16g lun rồi unlock giá trên trời ko

h3ll

Có bác nào co giải pháp gì cho con nay chưa hixhix e đang bị dính 1 con hixhix e nhận 2 con ulock giúp bà dì đều 3gs 8g do nhanh nhẩu tập tành là iphone ko tim hiểu kỉ con 8g fw 4.2.1 e unlock ok còn con 8g fw 4.3.5 e nghĩ giống nhau update bb ipad cái giờ thành ipop lun ai có cách hay giải phap j ko, ra tiệm bảo làm thay j đó nâng no lên 16g lun rồi unlock giá trên trời ko

Giờ anh thử restore fw gốc 3 4 lần hi vọng may mắn sẽ đến.Thấy có nhiều người nói do lỗi server Apple :(