• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật dữ liệu tháng 1/2009 cho VietMap S17

Status
Không mở trả lời sau này.

thichluu07

Hỏi về Vimap S17

Cho tôi hỏi S17 là gì vậy ? Đây có phải là dữ liệu của các thành phố mới phải không? Cái này có cài vào Nokia N70 được ko? Xin cho biết, cảm ơn!

thichluu07

Cho tôi hỏi S17 là gì vậy ? Đây có phải là dữ liệu của các thành phố mới phải không? Cái này có cài vào Nokia N70 được ko? Xin cho biết, cảm ơn!

HeYing

tôi đang dùng N72 tôi có thể dùng được phần mềm này của bạn không?trả lời cho tôi với.thaks

xasunhoque

Xin loi maytoi khong viet, Bac nao chi cho toi cach cai vietmap tren may nokia 5800. Xin cam on nhieu.

WIN86

Ọc.. Việt map chỉ dành cho các máy có hỗ trợ Gps các máy s60 v2 dùng làm sao được mà bác post dữ liệu chứ..

dk1988

Tự nhiên choảng cho phần mềm update, không giới thiệu lẫn cho bản cài gốc, đúng là "đem con bỏ chợ"

Status
Không mở trả lời sau này.