• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

axdd

Member

Download
Bạn test theme này chưa,mình cài vào bị lỗi :|

vuchicuong123

vurain sẽ không vào pda nữa đâu bạn

vurain chỉ nói phét, nói lời mà không giữ lời hẹn người ta đến 3 tuần, tuần nào cũng khất, làm được thì bảo không làm được thì thôi chứ làm như vậy để người ta mong ngóng rồi mất tiêu luôn. Thật qua thể đáng.

XpressmusicS19

vurain chỉ nói phét, nói lời mà không giữ lời hẹn người ta đến 3 tuần, tuần nào cũng khất, làm được thì bảo không làm được thì thôi chứ làm như vậy để người ta mong ngóng rồi mất tiêu luôn. Thật qua thể đáng.
Bạn ơi,bạn đừng nên nói vậy,vurain hiện đang bị bệnh bạn à,chắc là chưa khỏi nên chưa onl đc thôi.

blackpetal

mấy bác không biết gì hết,vurain84 đang hoạt động bên congngheviet.name.vn đấy.không tin các bác cứ qua bên đấy mà xem.

Luu_Tan_Vu

lúa đầu muốn cống hiến thật nhiề cho pda nhưng cốnhiến để được gì nào để máy bị hư vì cfw à, để bị chửi vào mặt hay sao trong khi k làm gì, topic lập chưa có link 30' sau bị khóa còn topic khác k hình k link vẫn tồn tại, k ép ai bắt buộc phài bấm thamk , mà bị chửi người khác làm thế thì k sao. Vậy là như thế nào đây pda là nơi như vậy đó hả.

kitafung

lúa đầu muốn cống hiến thật nhiề cho pda nhưng cốnhiến để được gì nào để máy bị hư vì cfw à, để bị chửi vào mặt hay sao trong khi k làm gì, topic lập chưa có link 30' sau bị khóa còn topic khác k hình k link vẫn tồn tại, k ép ai bắt buộc phài bấm thamk , mà bị chửi người khác làm thế thì k sao. Vậy là như thế nào đây pda là nơi như vậy đó hả.

Hi các bác cứ tạo áp lực cho người ta làm người ta nổi nóng rồi kìa. Ai cũng có cuộc sống riêng nên các bác đừng có ép chủ thớt quá.

thanhhaifire

Hi các bác cứ tạo áp lực cho người ta làm người ta nổi nóng rồi kìa. Ai cũng có cuộc sống riêng nên các bác đừng có ép chủ thớt quá.

Ai cũng có c.sống riêng cả, ai gấp thì tự mò mẫm làm đc sẽ thix hơn và tự mình mới vừa ý mình thoi !

p.s: yêu pda nhờ pda mà mình biết đc rất nhìu, sẽ ko quên và bỏ cái nôi này đâu

saodoingoi142

Moderator
Xin phép được nhắc nhở các bạn 1 chút !!!;;)
Các bài viết thảo luận phía trên theo yêu cầu của một thành viên mình đã xóa hết.Bởi vì các bài viết trên đều thảo luận ngoài chủ đề lập ra sai Quy định Diễn đàn.Mọi thắc mắc không liên quan đến chủ đề thì các bạn nên pm cho nhau hoặc nếu cần thiết thì các bạn mở 1 Topic post ở trong khu vực PHÒNG HỌP CHUNG PDAVIET để cùng nhau tháo gỡ khúc mắc hoặc thảo luận thêm nhé!!!;;)

Khoaaaa

Active Member
Ồ,cái bác rain mới post đẹp và lạ hen,nhìn huyền bí ghê,chổ dialer cài vào mà có dòng chử ấy thì hay thật,đợi mai đầu tháng dớt,chứ cuối tháng,hết kb ùi,híhí

em ko biết c gì nhưng hoà khí nên đặt lên hàng đầu ha các bạn,anh,^^