• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT THEME ĐẸP CHO S60V5 THƯỜNG XUYÊN

Luu_Tan_Vu

Chrome Red pro by vurain84

Phiên bản mới nhất của chrome series by ind190.
Phiên bản này đước add nhiều icon và sử dụng bộ icon bullet mới của ind190.

download
https://store.ovi.mobi/content/252450
VUI LÒNG K COPY THEME CUẢ TÔI TỚI BẤT KÌ NƠI NÀO KHÁC.

duylinh27884

Moderator
bản red này mìh lấy bên neo,ko lấy hàg của bác V nên vẫn đem post chỗ khác đc đấy nhé,nói trc để mắc côg xãy ra tranh cãi ko đág có,mất lòg trước đc lòg sau:))

Luu_Tan_Vu

mai mình sẽ up bản symbian phone lên. mình đã có tất cả các màu cho v5 nhưng mà còn 3 màu chưa có trên ovi nên chắ sẽ tạm up 2 cái kia trước

taothephong

sao mình k down đc nhỉ?file mediafire bị lỗi rồi,mà khi nào có các màu khác thế bạn?
cả cái theme chrome blue cũng k down đc bạn ơi,có thiết lập cá nhân ở mediafire rồi,bạn có thể post sang link khác đc k?

sao mình k down đc nhỉ?file mediafire bị lỗi rồi,mà khi nào có các màu khác thế bạn?
cả cái theme chrome blue cũng k down đc bạn ơi,có thiết lập cá nhân ở mediafire rồi,bạn có thể post sang link khác đc k?

giúp với bạn ơi!!!

Last edited by a moderator:

Luu_Tan_Vu

giúp với bạn ơi!!!
xong rồi đó. fix rồi

Luu_Tan_Vu

Dark series by theshadow-vurain84

Đây là bộ dark series của theshadow mình mua trên ovi.
có tất cả 4 màu.

Vui lòng k copy theme sang nơi khác.