• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT ỨNG DỤNG CHO DÒNG S80

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
SmartVcard for Nokia 92xx <9500
Connect your Nokia Communicator to the worldwide standard of contact data exchange! SymbianWare's SmartvCard application provides easy and foolproof import/export of your contacts to vCard files (platform-independent format for exchanging contacts information).

What is vCard?

vCard automates the exchange of personal information typically found on a traditional business card. vCard is used in applications such as Internet mail, voice mail, Web browsers, telephony applications, call centers, video conferencing, PIMs (Personal Information Managers), PDAs (Personal Data Assistants), pagers, fax, office equipment, and smart cards. vCard information goes way beyond simple text, and includes elements like pictures, company logos, live Web addresses, and so on.

Why do I need it?

1. You can export your contacts from your PC Contacts manager (almost all known programs dealing with contacts understand this format) and then import them to your Nokia 9210 easily with the help of SmartvCard in convenient, customizeable and fully controlled way.

2. Also you can export selected Nokia 9210 contacts to .vcf file to be easy imported to your PIM, Contacts manager, eMail client or any other program of such a kind.

3. May be you want to make a backup for your contacts? Just export your contacts and you'll be able to import them again to your Nokia 9210 when they are needed.

death109

file sis thì cóp như thế nào hả bạn.n9300 của mình nhận file jar,nhưng kô nhận file sis :(

Kojiro

Super V.I.P
Các file nằm ở các trang đầu khi nhấp vào chỉ ra một trang tr8a1ng là do file đã hữ trong quá trình chuyển server. Nếu ai cần thì đề nghị để bọn mình tìm up lại cho nhé!

trungsay

Bác nào có font unicode tieng viet cho s80 em xin,tìm thấy link cũ nhưng chết toi rồi. em đã làm rất nhiều cách mà doc văn bản và vào mạng bằng trình duyệt web sẵn có thì có tiếng việt còn bằng operamini va firefox thì chịu.
nhờ các Moder chỉ bảo thêm. thanks !

ghostonline

Bác nào có font unicode tieng viet cho s80 em xin,tìm thấy link cũ nhưng chết toi rồi. em đã làm rất nhiều cách mà doc văn bản và vào mạng bằng trình duyệt web sẵn có thì có tiếng việt còn bằng operamini va firefox thì chịu.
nhờ các Moder chỉ bảo thêm. thanks !

http://www.mediafire.com/?vl4ntngtmn0
font unicode cho toàn bộ các loại ngôn ngữ cho bạn đây (xài tốt với cả tiếng Trung, Nhật thậm chí cả Arab luôn

Còn trình duyệt thì bản thân s80 trình duyệt của nó là opera mini rồi cài thêm có tác dụng gì đâu, firefox thì chịu chắc không hỗ trợ tiếng Việt.

trungsay

Posted via Mobile Devicefont cua bac qua du nhung operamini cua em van k doc dc tviet a. em khong tim thay cho cai font mac dinh o dau. bac nao cao tay chi em voi. em dung 9300 a

Kojiro

Super V.I.P
Posted via Mobile Devicefont cua bac qua du nhung operamini cua em van k doc dc tviet a. em khong tim thay cho cai font mac dinh o dau. bac nao cao tay chi em voi. em dung 9300 a

Bạn thử chép vào C:\systems\fonts thử nha :)

Son_Nguyen

có ai còn phầN MÊM chat agile hay IM+ cho s80 ko ạ? mấy link trên chết hét cả rùi.hic

ghostonline

Agile và IM+ co S80 giờ không còn đồ để unlock nữa đâu bạn ạ. Nếu cần chat thì dùng tạm mấy chương trình java như slick hoặc fring thôi

saodoingoi142

Moderator
sao em click vào mà ko down được các bác ơi?làm ơn chỉ dùm em với

Hiện nay các Linkdown thuộc tập tin đính kèm trên Diễn đàn không còn Download được nữa,rất mong bạn và mọi người thông cảm!!!.Bây giờ bạn chịu khó tìm File cần tìm trên Google thử xem sao nhé!!!;;)

--->
Khóa Topic !!!

Status
Không mở trả lời sau này.