• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật virus cho Kaspersky mobile !

lonelylove

mấy bạn ơi ! Mình nghe nói là muốn cập nhật víu cho Kapersky thì tải files cập nhật về rồi chép vô ổ C:\symtem ... ! Nhưng trong cái N90 của mình ! Ổ C hok có symtem ! Zậy làm sao cập nhật đc giờ ! Mí bạn giúp mình với !

Anhtoitb

mấy bạn ơi ! Mình nghe nói là muốn cập nhật víu cho Kapersky thì tải files cập nhật về rồi chép vô ổ C:\symtem ... ! Nhưng trong cái N90 của mình ! Ổ C hok có symtem ! Zậy làm sao cập nhật đc giờ ! Mí bạn giúp mình với !

Bạn cài chương trình FExplore hoặc X-Plore vào máy là sẽ thấy tất tần tật mọi thứ trong máy của bạn thui. Lúc đó bạn sẽ chép được các file update vào C/System... Down file đính kèm về cài bạn nhé!

Chỉnh sửa cuối:

tieuoanh

Super V.I.P

nói chung là phải cập nhật qua gprs thôi bạn ơi
vì ít người post các file cập nhật lên cho mình lắm 8-|