• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Capsswitch 1.1.27

CongVoi

Super V.I.P
Capsswitch 1.1.27

Đây là bản Capsswitch 1.1.27 mới nhất.Mới xuất bản.Với cái này các bạn không cần phải hack qua máy tính nữa.Cài chương trình sis đơn giản này,máy đã đc hacks 100%.Bạn nào thích thì down về dùng nhé!!

Program: CapsSwitch
Program's author: SWmail (aka SW)
Program's version: 1.1.27 (10 Juli 2008)
Home page: http://101swmail010.googlepages.com/uiq3mods

The program is intended to hack and to override permissions on-demand on UIQ3 smartphones.

Tested on: P1i (R6G04/R9K009/GW1) and M600 (R6A16)

Big thanks to FCA00000 for help and to Hex for MetroTRK source code and ARM tutorials.

Changelog
1.1.27 Now works without PC (python script) and without MetroTRK. Added Russian and German languages
1.0.5 Changed icon + Minor fixes
1.0.3 First public release

Installation
- Download archive with the program from http://www.agathosyne.de/files_ext/CapsSwitch.zip
- Install CapsSwitch. No need to sign.
- Enjoy and ...

Chỉnh sửa cuối:

thichchi123

congvoi ơi nghe nói bạn này cài vào đỡ phải hack ổ phải ko cài lên là coi như hack luôn cho mình

hieusaco

Bản này không phải copy file trilk gì gì đó, và cũng có thêm mấy ngôn ngữ và giao diện cải tiến hơn như phần tiếng anh của bạn congvoi chép kèm theo phía trên, không biết còn thêm gì mới nữa không, từ từ tìm hiểu anh em ạ

tuanlinh

Đã cài và sử dụng, về chức năng thì vẫn thế, chỉ thay đổi chút về giao diện và icon của chương trình, ngoài ra có thêm 2 ngôn ngữ là tiếng Nga và tiếng gì đó (ko nhớ lắm) :D !

thichchi123

nghĩa là bung file sis ra thì bác ko phải thực hiện quá trình hack nữa mà bác chỉ phải cài chương trình cap switch vào là đc minh chỉ mới nghe nói vậy chưa thử vì máy hack sẵn rồi

rokky

đúng rồi, ko cần hack bằng computer nữa mấy bạn. chỉ cần cài vào rồi on va off thôi:)

hieusaco

Vậy những người mới không phải hack nữa rùi, còn những người cũ nếu có bị format C thì cũng nhàn hơn rùi nhỉ

thichchi123

nhàn thiệt đó giờ cả công việc hack ổ cũng trở nên nhanh gọn hơn với cap switch mỗi việc thỉnh thoảng ngồi up firm lại là mất thời gian thôi >:)

tom_riddle

Em dùng P1, cài CapsSwitch vào thì ok, truy cập các thư mục protected không vấn đề gì nhưng sau khi switch off, nếu chạy Slick hay Xplore thì bị hiện tượng màn hình sáng bừng lên rất chói mắt (những chương trình khác thì không bị).

Không biết nguyên nhân là do đâu vậy mấy bác ? :-??

ducquank51

Capsswitch 1.1.27

Đây là bản Capsswitch 1.1.27 mới nhất.Mới xuất bản.Với cái này các bạn không cần phải hack qua máy tính nữa.Cài chương trình sis đơn giản này,máy đã đc hacks 100%.Bạn nào thích thì down về dùng nhé!!

Program: CapsSwitch
Program's author: SWmail (aka SW)
Program's version: 1.1.27 (10 Juli 2008)
Home page: http://101swmail010.googlepages.com/uiq3mods

The program is intended to hack and to override permissions on-demand on UIQ3 smartphones.

Tested on: P1i (R6G04/R9K009/GW1) and M600 (R6A16)

Big thanks to FCA00000 for help and to Hex for MetroTRK source code and ARM tutorials.

Changelog
1.1.27 Now works without PC (python script) and without MetroTRK. Added Russian and German languages
1.0.5 Changed icon + Minor fixes
1.0.3 First public release

Installation
- Download archive with the program from http://www.agathosyne.de/files_ext/CapsSwitch.zip
- Install CapsSwitch. No need to sign.
- Enjoy and ...
anh Công giúp em sign phần mềm X-plore với
em mới dùng P990i nên chẳng biết j
anh giúp em cài chuơng trình đó với
khi cài X-p thì không cài được
nó cứ hiện Sign thì phải

sonnguyen_uiq3

Bác tìm bài "cách hack phone nhanh" của VietDuck rồi down file installserver.exe về copy vào C\sys\bin.Rồi tha hồ mà cài đặt phần mềm cần phải sign vô tư nhé bác.mình online bằng phone nên ko up luôn cho bác được.chúc vui

shadow141206

anh Công giúp em sign phần mềm X-plore với
em mới dùng P990i nên chẳng biết j
anh giúp em cài chuơng trình đó với
khi cài X-p thì không cài được
nó cứ hiện Sign thì phải

Vấn đề này mính có trả lời dùm bạn rồi mà ;;). Nghiên cứu kỹ và làm theo là đc thôi !!!

NokuaN70

Well-Known Member
Bây giờ bạn chịu khó search trong forum X-plore 1.15 chỉnh ngày giờ về trước 30/12/2008 cài vô sau đó copy file installserver.exe vô sau đó cài bản 1.22 hack của CongVoi vào là xài vô tư. Đang online bằng phone nên kg up các file bạn cần dc, thông cảm nhé.
Posted via Mobile Device

khoa186

xin lỗi các bác em rất gà , sao em down về giải nén thì ra file có tên CapsSwitch_v1[1].1.27.sis em không thể nào cài được cả . Mong các bác giúp với .

tommynguyen1961

xin lỗi các bác em rất gà , sao em down về giải nén thì ra file có tên CapsSwitch_v1[1].1.27.sis em không thể nào cài được cả . Mong các bác giúp với .

Nếu báo lỗi expired thì bạn vào detail để lùi ngày lại cho đúng với hạn của chương trình.
Còn nếu lỗi khác là do bạn chưa hack được phone.
Nếu vậy thì bạn hãy lấy bản 1.6 cài vô trước để đưa file installserver.exe vào c/sys/bin vào máy , sau đó mới update dc chương trình này.

Chỉnh sửa cuối: