• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CaptMon v2.00(1) VI chụp ảnh màn hình

daoquangsu

Phần mềm chức năng tương tự như ScreenShot : chụp ảnh màn hình kèm đóng dấu .Hơn nữa với phần mềm này bạn có thể tùy chỉnh kích cỡ ảnh chụp, độ nét ảnh tùy chọn vị trí cho con dấu của mình.

Chỉnh sửa cuối:

saodoingoi142

Moderator
Rất tuyệt!\-/Với phần mềm này mình có thể vào cài đặt hay thay thế được hình ảnh con dấu của mình không daoquangsu ???;;)

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Rất tuyệt!\-/Với phần mềm này mình có thể vào cài đặt hay thay thế được hình ảnh con dấu của mình không daoquangsu ???;;)

Cáii này File con dấu của nó là File .mbm nên VIp hoàn toàn có thể dùng các trình xử lý .mbmchuyên dụng bung thằng này ra rồi chỉnh sửa tùy thích bằng các trình sửa ảnh trên mobile hoặc trên PC sau đó đóng gói ,.mbm lại !
Hoặc đang dùng dấu kiểu MBM của supperScreenShot thấy hay chỉ cần đổi đúng tên thành watermark.mbm chép đè vào thư mục E:\Images\captmon chứa con dấu là OK !

ehabelpop

Yes, he was working for you now, my brother commendable as possible be the reason to copy Python