• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Carnival Blast [Nextwave]

hieuna

Đây là trò chơi gồm nhiều trò chơi nhỏ rất vui nhộn. sau đây mình giới thiệu một vài trò chơi nhỏ:)):))

Puzzle Cup: Chọn số tiền bạn muốn đặt cược, và chạm vào màn hình. Nếu bạn xác định vị trí các quả bóng ẩn một cách chính xác, tiền đặt cược của bạn tăng gấp đôi. Hoặc nếu không bạn sẽ mất tiền.

Smash Pumpkin: Touch trên bí ngô để phá vỡ chúng . Phá vỡ tất cả các quả bí ngô như nó xuất hiện trong thời gian nhất định. Tránh những màu đỏ và màu hồng bí ngô, hoặc bạn sẽ mất 5 điểm. Nếu bạn không phá vỡ các quả bí ngô, bạn sẽ mất 5 điểm

Jackpot: Chọn tiền đặt cược của bạn và là đòn bẩy cảm ứng để tạo thành một dòng của ba liên tiếp. Bạn cũng có thể giữ hàng của sự lựa chọn của bạn trước khi bạn nhấn quay lại. Bảng lương liệt kê số tiền bạn giành chiến thắng cho các biểu tượng khác nhau .

Shoot the Duck : bắn những con vịt trong thời gian nhất định để hoàn thành mức độ thành công . Nếu bạn bắn buck màu đỏ, bạn sẽ mất điểm. Vì vậy, xem ra! Là hoàn toàn có 5 cấp độ

Phi tiêu: Mục đích của trò chơi này là để giảm các điểm mà bạn đã chọn không. Đầu tiên, chọn các điểm để bắt đầu trò chơi. Chạm vào con trỏ di chuyển ngang và dọc phối hợp để đặt các phi tiêu vào hội đồng quản trị tại một vị trí mà bạn mong muốn. Các điểm được giảm khi bạn tấn công các phi tiêu vào hội đồng quản trị. Phi tiêu mang lại số điểm không phải là một đôi (tức là, nó phải là một số chẵn) hoặc Bullseye . Nếu bạn giảm số điểm 1 hoặc dưới 0 điểm số là tốt nhất.

Link download