• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cây nhà lá vườn] ~ MOKO Top Girl ~ Siêu mẫu tuyển chọn!

dung1291985

Lần đầu làm Theme cho S60v3, nên có gì xấu xí, sai sót anh em bỏ quá cho :D Theme hiện nay phải nói là rất nhiều và đa dạng, từ phong cảnh đến trừu tượng, thể thao, sự kiện, ... việc chọn ra những theme đặc biệt mình yêu thích cũng hẳn thật khó khăn, nhưng riêng với cánh mày râu chúng ra, chủ đề luôn được ưu tiên chắc hẳn là "Phái đẹp", đúng thật, cái đẹp ngự trị cuộc sống và luôn được tôn vinh, vì thế mình hy vọng rằng loạt seri theme mang cùng nội dung này sẽ được anh em hưởng ứng nhiệt liệt ^_^! và đây là chiếc theme đầu tay cho dòng S60v3, rất gợi cảm và sexy nhưng lành mạnh, đó là hình tuyển chọn của các siêu mẫu Châu Á >:) Have Fun!

Chỉnh sửa cuối:

dung1291985

Đây là bản MOKO Top Girl v2, vẫn là default icon nên rất nhẹ máy, tốn cực ít Ram, hỗ trợ cả Landscape, rất xinh phải ko ^_^!, tất cả đều đã đc qua con mắt mình thẩm định tuyển chọn nên các bạn cứ yên tâm>:). Thấy mọi người có vẻ hưởng ứng ít quá.... hơi buồn chút xíu! :p

dung1291985

Thêm 1 cái nữa, cái này khá là cool nha, việc chọn cảnh cũng đã được tuyển khá kĩ trong seri ảnh này, :D bạn có để ý mặt cô gái ở giữa chiếc đồng hồ ko? >:) còn quả bóng tuy đc xếp đặt ở chính giữa màn hình nhưng lại lôi cuốn người xem nhìn vào chỗ khác cơ >:):)) Hình trong menu thì là cô gái có chân dài như 2 cột cầu môn vậy ^_^! (đây là pha đá phạt thực sự nguy hiểm :D) tiêu chí theme của mình là Default Icon (nhẹ máy, ko tốn Ram,pin và bộ nhớ), hỗ trợ landscape tốt, hình ảnh đc lựa chọn hấp dẫn với cánh đàn ông nhất :p

dung1291985

THemes bạn làm rất đẹp, mình ko dùng đc (UIQ3) nhưng ghé qua xem ^^, góp ý nho nhỏ nếu bạn làm phần nền đen của Icon có opacity khoảng 60 - 70% thì còn tuyệt nữa ... ^^
Người mẫu nhìn phê lòi....
Em này cũng hot này, bạn thử xem...^^
http://www16.24h.com.vn/news.php/78/211874/Mai_Phuong_Thuy_xuat_hien_goi_cam_tren_24H/

:D wow, thanks vì link bộ ảnh, nhưng có lẽ chủ đề Girl VN mình sẽ làm sau :D đây là MOKO Top Girl mà :p, tất cả theme mình icon mặc định mà, cái bạn nói đến là highlight hả?

bad_guy

mình cũng ko hiểu từ chuyên ngành điện thoại là gì, hình chữ nhật màu đen đằng sau icon đó, có vẻ hơi sắc nét, cho trong suốt tầm 65% là đẹp, dễ tập trung vào chủ thể hơn...^^
Cũng KTS à, chào đồng nghiệp :))

dung1291985

mình cũng ko hiểu từ chuyên ngành điện thoại là gì, hình chữ nhật màu đen đằng sau icon đó, có vẻ hơi sắc nét, cho trong suốt tầm 65% là đẹp, dễ tập trung vào chủ thể hơn...^^
Cũng KTS à, chào đồng nghiệp :))

hehe, cái đó là highlight. cái hình vuông di chuyển để chọn các ứng dụng, game phải ko, ok mình sẽ sửa lại chút
Yes sir, đồng nghiệp >:)

hai_dung

theme bạn làm rất đẹp. bạn có thể cho mình phần mềm làm theme & hướng dẫn cách làm được không ? cam ơn bạn. ( sao mình nhấn thanks! không được )