• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CellPhoneSoft.LinkBoy.1.30 Bản Full For UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P

Từ trước tới nay anh em mình dùng chương trình này,khá tiện lợi nhưng chỉ là bản Trial.Hôm nay xin cấp cho anh em bản Full này,là tiếng China ( Do người China C.R mà) nhưng không phải lo,với công nghệ Hack được ổ C rồi thì mình lại biến nó lại thành tiếng Anh được ngay.:)):))

Cách làm:+ Cài đặt bình thường chương trình linkboy_1.30_UIQ3
+Tải file: ENG_language_files_for_Link_Boy_1_.1.30_UIQ3.rar làm theo đường dẫn trong đó.

(Thực ra thì tác giả bảo có 2 cách: +Nếu bạn cài vào thẻ nhớ thì chép 2 file trong đấy vào: D/Resource/App >> (mình đã thử nhưng không thành công.)
+Cài vào máy thì mở CapsSwhich thành off rồi chép hai file đấy vào C/Resource/App >> Rất tuyệt,tiếng Trung biến thành tiếng Anh luôn.
(Khi bạn ấn vào chỗ About nó vẫn hiện lên bắt mình Resign,nhưng cứ kệ nó,không liên quan gì đến nó nữa đâu
>:)>:))

boyhaychat

thanks kiu bac Congvoi nhe
phan mem that la hay, em dang loay hay ko biet sign ban linkboy1.52 kieu gi
may ma co phan mem cua bac
thanks you

rockmeout

Từ trước tới nay anh em mình dùng chương trình này,khá tiện lợi nhưng chỉ là bản Trial.Hôm nay xin cấp cho anh em bản Full này,là tiếng China ( Do người China C.R mà) nhưng không phải lo,với công nghệ Hack được ổ C rồi thì mình lại biến nó lại thành tiếng Anh được ngay.:)):))

Cách làm:+ Cài đặt bình thường chương trình linkboy_1.30_UIQ3
+Tải file: ENG_language_files_for_Link_Boy_1_.1.30_UIQ3.rar làm theo đường dẫn trong đó.

(Thực ra thì tác giả bảo có 2 cách: +Nếu bạn cài vào thẻ nhớ thì chép 2 file trong đấy vào: D/Resource/App >> (mình đã thử nhưng không thành công.)
+Cài vào máy thì mở CapsSwhich thành off rồi chép hai file đấy vào C/Resource/App >> Rất tuyệt,tiếng Trung biến thành tiếng Anh luôn.
(Khi bạn ấn vào chỗ About nó vẫn hiện lên bắt mình Resign,nhưng cứ kệ nó,không liên quan gì đến nó nữa đâu
>:)>:))

Bác congvoi ơi, mấy cái shortcut ở ngoài màn hình có đổi icon được không? Nếu đổi được thì quá cool luôn, không cần GDeck nữa

thichchi123

bạn ới đổi đc thế thì Gdeck đi teo luôn à ko thể đổi đc đâu bạn ạ

tinh_la_gi

Administrator
Icon ấy các bạn đổi tùy thích mà .. chọn hình khác hình mặc định được đấy..xem kỷ lại nhé !!

Lâu rồi không làm gì nay làm lại cái cho đở quên nghề

Tăng anh em bản do TLG Fix nhé chỉ cần cài vào C là dùng không cần chép file gì!!

tinh_la_gi

Administrator
Test ok không vây ?! sao không thấy có ý kiến phàn hồi gì hết cà !!

Chú là lần nửa là cài vào là dùng..không làm gì hết nhé .. và ngôn ngữ mặc định là Eng luôn rồi nhé