• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Anonymous for 523x - Sự kết hợp giữa N97 mini, C6 và Sym^3 (03/05 MB)

Bạn thấy firmware của mình thế nào :D

• Total voters
    162
Status
Không mở trả lời sau này.

ltthanh

FW của DUYTHANH vẫn ngon như mọi khi.Thank nhé.Nhưng mà bạn check lại link bản tap unlock lại xem,mình vào không được,toàn vô thằg trang chủ của media thôi àh!

i3oyduy17

hjhj lên 59m rùi chắc tí nũa lên típ hjhj
từ giờ đến tối kiểu gì chả lên 62m
oho

volam200588

ke ke!! qué đã... nhanh thik, ram tb> 60.....\-/
mới flash xong chưa dám nhận xét j thêm!!! tuyệt cú mèo lun!!!:))

NguyenDuyThanh

FW của DUYTHANH vẫn ngon như mọi khi.Thank nhé.Nhưng mà bạn check lại link bản tap unlock lại xem,mình vào không được,toàn vô thằg trang chủ của media thôi àh!

Mình copy link, lỡ xóa nhầm 1 chữ nên nó vậy, đã fix :D.

Chỉnh sửa cuối:

tc89

DT cho m hỏi bản này của bạn có tích hợp thêm Rom patches & Mem check k vậy? nay nhà mất điện nên k flash đc bản này của bạn.thanks!

NguyenDuyThanh

DT cho m hỏi bản này của bạn có tích hợp thêm Rom patches & Mem check k vậy? nay nhà mất điện nên k flash đc bản này của bạn.thanks!
Tích hợp rompatcher rồi bạn nhé, mình đã ghi mọi tính năng, ứng dụng đầy đủ ở trên #1 rồi mà

tc89

Tích hợp rompatcher rồi bạn nhé, mình đã ghi mọi tính năng, ứng dụng đầy đủ ở trên #1 rồi mà
hjhj. Tại thấy CFW ngon quá nên đọc vội quá. Hiện tại đang dùng Unique 3.0 của bạn. Phải nói rất tuyệt. Cảm ơn DT nhé!
Chúc Mừng Sinh Nhật Duy Thanh nhé!:D:D

i3oyduy17

ak DT ơi cho mình hỏi tí
mình có đứa pạn nó dùng 5230 phiên bản v40.0.003
thế có sài dk cái này k
để mình flash cho nó lun

ltthanh

Trong topic có ai flash bản tapunlock chưa.Sao mình flash lại ra bản 20/3 nhỉ :|! Hình như nhấm link rồi DUYTHANH ơi,mình thấy ghi anomyous final đã thấy nghi nghi rồi :D!

hoangham123

chúc mừng sinh nhật duy thanh nha! cảm ơn bạn đã làm cho mọi người những cfw thật tuyệt vời

cuti2105

hizz...chuyển về bản v21. k có theme anna và bàn phím chữ số khác hả DT???thôi đành up lên v40. vậy hiz hiz

Nhoxly00

hehe. Duy Thanh định làm cho mọi người bất ngờ à!???? thanks DT rất là nhìu. đang down và test ^^. Happy birthday to you, Duy Thanh! ^^

cuti2105

Trong topic có ai flash bản tapunlock chưa.Sao mình flash lại ra bản 20/3 nhỉ :|! Hình như nhấm link rồi DUYTHANH ơi,mình thấy ghi anomyous final đã thấy nghi nghi rồi :D!

đây này...thảo nào vẫn ra bản cũ...đag muốn đổi giá qa tapunlock phát thì thế ==" DT ơi fix lại link nha

nhockfc

Cho mình hỏi bản CFW này có chạy đc các ứng dụng trên Python vs QT k Thanh?
Chúc bạn có 1 ngày SN vui vẻ và hạnh phúc nhé :)

Status
Không mở trả lời sau này.